sắp đủ 14k vàng thì nên mua cgi ae

dnminh152

Reaction score
0
mua con đại gia xương đi thấy đánh cũng tốt đấy

tranduyquang

Reaction score
1
langtu051990 said:
mình lên đồ theo phong cách riêng,đánh tới rank ct chưa thấy ai lên đồ như mình,max hồi kill
rank kc bây giờ thì mid đa số toàn raz với lauriel.Nếu gặp raz thì lên trượng băng để slow bắt nó,còn lauriel thì lên sách chiêu hồn giảm 50% hồi máu,chỉ cần team ko quá tệ là mình gánh đc

https://i.imgur.com/IBzXvEt.jpg (ảnh)

https://i.imgur.com/cyyb6Jj.jpg (ảnh)

https://i.imgur.com/UqMyO4T.jpg (ảnh)

Sent from my iPhone using vozForums
Bạn đang rank gì? Nhìn hình thì chắc chắn rank từ KC5 trở xuống vì không có cấm chọn. Cho mình tham khảo bảng ngọc của chauna với nhé 61911

teoteoteo113

Reaction score
0
Mình đánh chaunar phải cố lên đc trượng băng đầu tiên và ko thích lên cd . Vì.mình thấy nó ko tác dụng nhiều với cách đánh mình lắm .
Mình hay lên phượng hoàng lê , giày giáp , trượng băng . Có trượng băng xong có thể bắt chết bọn violet hay bất kỳ xạ thủ nào .
Sau đó lên giáp hiệp sĩ là ngưng ko lên khiên nhé vì nó rất rẻ 700 vnđ thôi nhưng đủ chống lũ xạ thủ hay sát thủ kểu rồi ko cần lên khiên . Đủ gíap và kháng phép đủ bộ khung chống chịu đủ spam skill 2 hết ulti 2 lần chiêu 1 thì mình đúc phép làm cảm tử thôi . Kiếm hiền triết và vương miện . Cuối game thêm cái thất truyền hoặc troy.
Vì mình đánh chĩ cần xài 2 lần chiêu 1 là tàn combat nên ko lên hồi chiêu . Mình có ngọc 6% hồi chiêu sẵn nhé
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

langtu051990

Reaction score
0
đang ở cao thủ 40 sao bạn,cơ mà ngọc chỉ có 9 viên hút máu phép.Chaugnar skill cd nhanh thì lên hút máu phép vào combat quẩy tung hết,nếu chaugnar tầm 7k tiền solo ăn xuka,nak dễ,còn vào combat thì bắt đc ap hoặc ad khoẻ,so với rank cao thủ bây giờ chỉ có ngán raz

tranduyquang

Reaction score
1
langtu051990 said:
đang ở cao thủ 40 sao bạn,cơ mà ngọc chỉ có 9 viên hút máu phép.Chaugnar skill cd nhanh thì lên hút máu phép vào combat quẩy tung hết,nếu chaugnar tầm 7k tiền solo ăn xuka,nak dễ,còn vào combat thì bắt đc ap hoặc ad khoẻ,so với rank cao thủ bây giờ chỉ có ngán raz

Vậy ảnh thím chụp là đánh thường à? Vì hai bên đều có violet, zuka và voi? Rank giờ cấm chọn sao pick được? Mình có bảng ngọc AP 77 công phép, 10% hút máu phép, 10% giảm hồi chiêu thì nên lên đồ và combo như nào cho hiệu quả? Mới mua chauna đánh được 1,2 trận nên còn gà quá 61911

langtu051990

Reaction score
0
lúc tôi post cái hình đó là chưa ra cấm chọn,mấy trận trong ảnh đã lên cao thủ rồi

huynhchanduc

Reaction score
0
ulti của con Grakk thì Voi k phá đc cho đồng đội. Đấu vài trận với grakk mới nhận ra :D

tranduyquang

Reaction score
1
huynhchanduc said:
ulti của con Grakk thì Voi k phá đc cho đồng đội. Đấu vài trận với grakk mới nhận ra :D
Không rõ lắm nhưng ulti của gil cũng k phá được đâu. Vì chauna giải khống chế cho team chỉ có 0.5s, trong khi ulti của tụi gil, alice, grak, điêu thuyền toàn >1s thì giải sao cho hết được??? 61911