sắp đủ 14k vàng thì nên mua cgi ae

Deviltears

Reaction score
0
sắp đủ 14k vàng nên trong tầm ngắm có mấy em định mua max mấy em 13k8 vàng tướng rồi lên mấy em cấp cao, bảng ngọc thì có 3 bảng rồi, định cầy thêm 1 bảng cho tank mà chắc để sau, mua max tướng trải nghiệm trước, trong tầm ngắm thì đang có mấy em phân vân định mua thane,ormarr,chaugnar,zephys :D

teoteoteo113

Reaction score
0
Chaunar nhé khoẻ vô đối . Mình đánh có nhiều pha 1 mình xông giữa đội hình teAm bạn giết xạ thủ xong rút lui an toàn . Ko ai bám đuôi dc
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

Omega Tran

Reaction score
0
trong list bạn đưa thì mình pick voi con nha, mình chuyên leor ank voi con, 10 trận thua 1 2 thôi

dinhlong1028

Reaction score
0
teoteoteo113 said:
Chaunar nhé khoẻ vô đối . Mình đánh có nhiều pha 1 mình xông giữa đội hình teAm bạn giết xạ thủ xong rút lui an toàn . Ko ai bám đuôi dc
Đánh rank đồng à! Mà ẩu thế :D
Sent from my iPhone using vozForums

ntv

Reaction score
0
Ormar đi, con đó khống chế cứng, cơ động cao, ghép với team nào cũng ổn, mùa 4 hình như ko bị neft. Voi dễ chơi nhất ở mùa này, hiện tại nhiều ông lên phép để đánh như đấu sĩ chứ ko còn là tanker nữa, nhưng sang mùa sau bị neft, damage phép giảm, trở về thuần sp chứ ko lao vào spam skill giết người như mùa 2, 3 được nữa.

teoteoteo113

Reaction score
0
dinhlong1028 said:
Đánh rank đồng à! Mà ẩu thế :D
Team bạn ẩu chứ ai đời nghĩ tanker bảo vệ đc mình . Voi hiện tại trùm băng trụ và quậy phá trong team địch mà bạn đánh còn hổ báo hơn đấu sĩ . Đấu sĩ sát thủ có khi cần mở combat xong mới nhào vào . với chaunar thì đánh 1 tí hăng máu quá khỏi biết combat là gì luôn .. cứ xông vào mà chấp 5 chết xong team mình vào cũng đc .
Bỡi vậy hiện tại mình tăng hạng nhanh wá trời từ kc 1 lên kc 5 một lèo

tutinquadangg

Reaction score
0
sao không ai kêu zuka nhỉ, con gấu khỏe vãi ra ý, nó xanh ăn trọn combo là đứt điện:chaymau:

dinhlong1028

Reaction score
0
teoteoteo113 said:
Team bạn ẩu chứ ai đời nghĩ tanker bảo vệ đc mình . Voi hiện tại trùm băng trụ và quậy phá trong team địch mà bạn đánh còn hổ báo hơn đấu sĩ . Đấu sĩ sát thủ có khi cần mở combat xong mới nhào vào . với chaunar thì đánh 1 tí hăng máu quá khỏi biết combat là gì luôn .. cứ xông vào mà chấp 5 chết xong team mình vào cũng đc .
Bỡi vậy hiện tại mình tăng hạng nhanh wá trời từ kc 1 lên kc 5 một lèo
Voi hỗ trợ là chính thôi! Đi gank sao được mấy đấu sĩ sát thủ , bạn ở rank kc! Nếu chơi 1 mình mà lên hạng đk một lèo , thì bạn xuất sắc rồi

Omega Tran

Reaction score
0
dinhlong1028 said:
Voi hỗ trợ là chính thôi! Đi gank sao được mấy đấu sĩ sát thủ , bạn ở rank kc! Nếu chơi 1 mình mà lên hạng đk một lèo , thì bạn xuất sắc rồi

mình cầm voi con leo 1 ngày từ đồng lên thẳng vàng 3 đây, :shame::shame::shame:
chuỗi thằng cao nhất là 9 :sexy:

teoteoteo113

Reaction score
0
dinhlong1028 said:
Từ kc 1 lên kc 5 ko hiểu à . Hiện tại với đa số lên phép rank kc CT kiếm với build tank mòn con mắt ko thấy