Sao nhiều em hotgirl xinh gái mà vẫn phải bắt xe ôm vậy?

Kiều_Trang

Reaction score
0
Như ông trên nói chuẩn đấy , nhanh tiện , không tắc đường và cũng có 1 phần nhiều phụ nữ say xe ếu ngồi đc xe oto của mấy bác tài hôi rích :D

SilverMax

Reaction score
1
Đùmá cấm à, đi xe ôm nhanh, rẻ vl. Làm như con nào cũng giàu vc mà bắt taxi hoài

via vozForums for iPhone

TayMonKhanh...

Reaction score
0
SilverMax said:
Đùmá cấm à, đi xe ôm nhanh, rẻ vl. Làm như con nào cũng giàu vc mà bắt taxi hoài

via vozForums for iPhone
chắc ý thớt sao ko kêu mấy thằng osin hay chó nó rước

laplace

Reaction score
1
Gái nhà tôi giữa tôi và grab thì nó chọn grab, bảo ông đi nguy hiểm vl, bắt buộc phải đi chứ cho chọn thì đéo.
Ngồi grab mấy lần công nhận mấy ông đi ex, winner các thứ nhưng đi cũng từ tốn

Last.Boss

Reaction score
0
bush2000 said:
Lại ý đồ đen tối , nghĩ người ta đi ngoại tình chứ gì .
Tui xe ôm đây , ghét mấy con mặc váy vãi chưởng
bush2000 said:
Kế toán công ty mình 1k2 công nhân lương có 9tr .
:sweat: :sweat::sweat:

ChloePriceRiseUP

Reaction score
0
wildworld said:
Định im nhưng thấy nhiều bác chửi quá nên lại thò mặt vào :v
Ngày 2 chuyến bike đi/về đây :adore: cơ bản là tính mình lơ đễnh, chạy xe không tập trung (1 lần chạy xe bên Huỳnh Tấn Phát, mải ngắm shop quần áo nên đã phi thẳng ra làn container xong tấp vào đc lề mà vẫn méo tin được mình còn sống :stick::stick:).

Từ chỗ trọ lên cty giá Grab dao động từ 36 - 42k/chuyến => tính trung bình là 39k. Mình sử dụng gói hội viên mua trước 22/7/2019 với giá 400k/30 ngày gồm 40 code Grab Bike trị giá 30k/code 8 code Grab Food trị giá 50k/code. 8 mã GF đó mình có thể bán với giá 150k/8 mã, nhưng để dễ tính thì xem như chỉ trị giá 120k/8 mã GF => 320k/40 mã Grab Bike ~ 8k/mã. Như vậy mỗi chuyến đi của mình là 17k, 2 chuyến/ngày là 34k.
Do mình ở trọ nên nếu mua xe máy thì ngoài chi phí mua xe, xăng xe hàng tháng, mình còn tốn tiền gửi xe (Khu trung tâm Q1), nên tính ra chi phí mỗi tháng cũng tương đương :chaymau::go:

Như vậy, với mình ngoài chuyện an toàn (một cách tương đối so với chuyện mình tự chạy xe), đi GB ko phát sinh thêm nhiều chi phí hơn so với tự chạy xe. Tháng nào cần đi nhiều thì mình mua thêm mã ở kênh khác, chi phí còn rẻ hơn mình tự sử dụng gói hội viên cơ :byebye:

via vozForums for iPhone
có gr mua bán mã luôn à bác :eek:h:

Sent from Xiaomi Mi 9 SE using vozFApp

Ha-Ji-Won

Reaction score
0
Tr Tết đặt Goviet. Đuj má nó chứ vừa chạy xe vừa hút thuốc. Đéo hiểu đâu ra kiểu mất lịch sự như vậy

shivalbladepro

Reaction score
0
wildworld said:
Định im nhưng thấy nhiều bác chửi quá nên lại thò mặt vào :v
Ngày 2 chuyến bike đi/về đây :adore: cơ bản là tính mình lơ đễnh, chạy xe không tập trung (1 lần chạy xe bên Huỳnh Tấn Phát, mải ngắm shop quần áo nên đã phi thẳng ra làn container xong tấp vào đc lề mà vẫn méo tin được mình còn sống :stick::stick:).

Từ chỗ trọ lên cty giá Grab dao động từ 36 - 42k/chuyến => tính trung bình là 39k. Mình sử dụng gói hội viên mua trước 22/7/2019 với giá 400k/30 ngày gồm 40 code Grab Bike trị giá 30k/code 8 code Grab Food trị giá 50k/code. 8 mã GF đó mình có thể bán với giá 150k/8 mã, nhưng để dễ tính thì xem như chỉ trị giá 120k/8 mã GF => 320k/40 mã Grab Bike ~ 8k/mã. Như vậy mỗi chuyến đi của mình là 17k, 2 chuyến/ngày là 34k.
Do mình ở trọ nên nếu mua xe máy thì ngoài chi phí mua xe, xăng xe hàng tháng, mình còn tốn tiền gửi xe (Khu trung tâm Q1), nên tính ra chi phí mỗi tháng cũng tương đương :chaymau::go:

Như vậy, với mình ngoài chuyện an toàn (một cách tương đối so với chuyện mình tự chạy xe), đi GB ko phát sinh thêm nhiều chi phí hơn so với tự chạy xe. Tháng nào cần đi nhiều thì mình mua thêm mã ở kênh khác, chi phí còn rẻ hơn mình tự sử dụng gói hội viên cơ :byebye:

via vozForums for iPhone
Chưa kể xe riêng thì phải sữa chữa bảo trì nhớt đủ thứ linh tinh:gach: