Sao đa phần dev nói chuyện tục thế?

ChungSeiker

Reaction score
0
Toàn bộ những người bạn trong lớp mình (gần 100 người, lớp HEDSPI Bách Khoa Hà Nội), hiện nay đang ở Nhật tầm 50 người, không một ai có tật nói tục khi gặp nhau chuyện trò thông thường luôn. Thậm chí rất ít mày tao, phần lớn cậu tớ, ông tôi, có lẽ đây là đặc điểm thú vị của lớp mình.
Cả môi trường ở Việt và môi trường ở Nhật mình trải nghiệm đều cực ít người Việt nói tục. Có thể chủ thớt toàn tia được những comment tục chăng?

tungsomot

Reaction score
0
naz345 said:
He he, tôi biết mà, giáo viên còn đè học sinh ra dập như máy khâu thì việc nói tục chỉ là chuyện nhỏ, không biết đã đưa em học sinh nào vào đời chưa mai phen, tôi tưởng tượng cái lỗ hồng hào nhỏ xíu đầy nước khít rịt ôm chặt lấy con ciu 17 cm với những tiếng bạch bạch vang vang hòa cùng tiếng rên ư ư khe khẽ lảnh lót ngay trong lớp học :haha:
Ông có cần đi gặp bác sĩ tâm lý không ? tôi biết có người này khá giỏi :pudency::pudency::pudency:

dau_gio_buon

Reaction score
0
Làm nghề ở HN thì mình khá là lịch sự và hạn chế nói vậy vì thấy lạc lõng, còn đi làm ở SG thì mình cũng hòa đồng cùng anh em đụ địt như bình thường.

naz345

Reaction score
0
tungsomot said:
Ông có cần đi gặp bác sĩ tâm lý không ? tôi biết có người này khá giỏi :pudency::pudency::pudency:
Bác thấy chuyện đó lạ lắm à, ở trong chăn mới biết chăn có rận, nhất là môi trường tiếp xúc thường xuyên với các em gái dậy thì non tơ mơn mởn, nhìn thôi đã phê rồi mai phen à :D

IP2

Reaction score
1
vampirehl said:
Đọc sách nhiều chửi càng thâm
Đọc sách nhiều thì câu chửi nó cũng văn hoa hơn

Come To An End

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
:surrender: ngu thì cắm mặt chạy deadline chứ
Bọn ngu sẽ cắm mặt deadline