Forever_A_Love

Reaction score
0
ghé shop em nha thím, có ưu đãi đặc biệt cho vozer. chống mưa nắng luôn. đảm bảo thông thoáng cho thím

binhmap

Reaction score
0
Hunter_KID said:
Mới múc cái áo gió Uniqlo 2 lớp pocketable loại dù, mặc 1 sơ mi bên trong , khoác bên ngoài, đi bộ khoảng 1km ngoài trời nắng thì hỡi ôi, ướt nhẹp cái áo sơ mi :surrender:

Sent from Mi 8 Plus using vozFApp
Áo gió nó bí là đúng, cái áo đó đi mưa khỏi thấm thôi,
thích mặc đi nắng mua máy cái AIRism của nó ấy, ví dụ cái này https://www.uniqlo.com/us/en/men-air...ie-414352.html

Hunter_KID

Reaction score
0
binhmap said:
Áo gió nó bí là đúng, cái áo đó đi mưa khỏi thấm thôi,
thích mặc đi nắng mua máy cái AIRism của nó ấy, ví dụ cái này https://www.uniqlo.com/us/en/men-air...ie-414352.html Image
Giá gặp bác sớm, trước vozer tư vấn áo gió vải dù có thể mặc đc cả mùa nắng lẫn lạnh ở SG, mà giờ thất vọng quá, trời nắng mặc nóng bỏ bu ra , phải kéo khóa xuống cho gió lồng vào đỡ dc tí :sosad:

binhmap

Reaction score
0
Hunter_KID said:
Giá gặp bác sớm, trước vozer tư vấn áo gió vải dù có thể mặc đc cả mùa nắng lẫn lạnh ở SG, mà giờ thất vọng quá, trời nắng mặc nóng bỏ bu ra , phải kéo khóa xuống cho gió lồng vào đỡ dc tí :sosad:

MÌnh cũn có cái áo gió của uniqlo, bên ngoài vải gió, bên trong dạng lưới lưới, nó ghi all wearther nhưng mùa hè nóng mặc bí không chịu dc, phải mua thêm cái áo dạng vải nỉ chống nắng

uranus13

Reaction score
0
Thanks các thím đã bổ túc ngôn ngữ, cũng biết đọc chuẩn chuẩn tí cho đỡ ngại hê hê

Sent using vozFApp

red_demon

Reaction score
0
Kì nhỉ, mình mua 3 cái áo gió siêu mỏng cánh của uniqlo, mang sướng vl

À, loại mình chỉ có 1 lớp gió ngoài, k có lưới gì cả, mỏng, nhẹ, đi nắng cũng ok không nóng mà trời hơi lạnh cũng đủ ấm

Chắc bạn mua loại vải có chống mưa nhẹ rồi, 1 triệu mấy thì phải, loại đó thì nóng đấy
463376

heartgoldsilversoul

Reaction score
0
Forever_A_Love said:
ghé shop em nha thím, có ưu đãi đặc biệt cho vozer. chống mưa nắng luôn. đảm bảo thông thoáng cho thím
Shop ở đâu dz bạn :adore:
Được gửi từ iPhone Xs Max - vozForums