Samsung Galaxy Tab S6 5G bất ngờ xuất hiện trên trang hỗ trợ chính thức!

ryu_shai

Reaction score
0
1.2.3.4.5.6.7.8.9 said:
Thanks thím, em đang phân vân quá. Thấy cái Dex có vẻ hay, cái touchpad ở bàn phím nữa.
Mình chủ yếu word thôi. Và dùng chủ yếu là học thêm qua app. Tính mua surface mà xài app nó tiện hơn
Sent from my iPhone using vozForums
Nếu chỉ thế kia thì ko cần đến s6, s5 tiện hơn vì màn to hơn s4 lại nhẹ hơn.
Ra cửa hàng trải nghiệm thử đi, đảm bảo ko phí thời gian. Ah mà pin s4 đang dùng cũng trâu nữa, mình luôn để wifi, 4g, location, sync alway on mà sài thoải mái 1 ngày luôn

ryu_shai

Reaction score
0
nguoilaodong said:
Mình đang dùng 1 con S6 cho công việc, song song với laptop. Các thứ thấy ok, chỉ thấy khó là không có cái khoản chia sẻ thư mục trong cùng mạng, đang phải dùng GG drive để đồng bộ @@.
Mà con S6 này có cái nhận diện khuôn mặt khá phết, để ngang nhìn lệch góc với màn hình khoảng 45-50° mà nó vẫn nhận đc, để Dex mode khá tiện.
Bác mua s6 bao nhiêu thế ? Bác ở đâu, gần thì giao lưu để em trải nghiệm xem có đáng lên đời ko

nguoilaodong

Reaction score
0
ryu_shai said:
Bác mua s6 bao nhiêu thế ? Bác ở đâu, gần thì giao lưu để em trải nghiệm xem có đáng lên đời ko
Công ty phát cho bác ơi, chứ không phải máy cá nhân nên không tiện mang giao lưu ạ.
Mà đứa em làm cho SS bảo nó mua nội bộ đâu 14tr.

laplace

Reaction score
1
nguoilaodong said:
Mình đang dùng 1 con S6 cho công việc, song song với laptop. Các thứ thấy ok, chỉ thấy khó là không có cái khoản chia sẻ thư mục trong cùng mạng, đang phải dùng GG drive để đồng bộ @@.
Mà con S6 này có cái nhận diện khuôn mặt khá phết, để ngang nhìn lệch góc với màn hình khoảng 45-50° mà nó vẫn nhận đc, để Dex mode khá tiện.
Chia sẻ qua ftp hoặc http nhé bác