titibonus

Reaction score
0
ae cẩn thận vụ này. Tui bị dính 1 phốt rồi.
Cũng mua dạng máy trả góp >>> máy dính F.knox
Người đứng tên hợp đồng phải góp hàng tháng. Nó góp đc 1-2 tháng xong bùng thế là cái máy bị lock méo xài đc.
Mình mua bên FPT, bên TGDD hình như nó cũng cài soft lock máy tương tự phòng trường hợp bùng tiền

hero_mat_ro

Reaction score
2
tui có nói trong #1 rồi mà. vay FE, ví dụ 10 tr thì nó bắt trả góp trong 12 tháng, tổng phải trả lên tới gần 14 triệu (lãi gần 40% 1 năm), trả trc để giảm lãi thì bị phạt trc hạn.

neogel

Reaction score
0
:go: Fnox là mua theo hợp đồng nhà mạng mà bạn

hero_mat_ro

Reaction score
2
titibonus said:
Người đứng tên hợp đồng phải góp hàng tháng. Nó góp đc 1-2 tháng xong bùng thế là cái máy bị lock méo xài đc.
Mình mua bên FPT, bên TGDD hình như nó cũng cài soft lock máy tương tự phòng trường hợp bùng tiền
vậy bạn cứ hỏi quản lý cửa hàng là em mua đt trả góp, nhưng lỡ ko trả đàng hoàng thì có bị khóa máy không. theo 1 số thông tin thì chỉ có dòng samsung là dính nha a e. tui cũng chỉ nghe nói chứ ko biết
và nói lại là tui cũng là ng rất bình thường, tui mà đủ trình lừa đảo đc thằng FE hay Home creadit thì éo cần phải lên đây kể nghèo kể khổ đâu.
ai ko tin có quyền nói, nhưng nói phải đúng, nói có sách mách có chứng, đừng vì cay cú mà hại tôi

danvachn

Reaction score
0
Giá kể ngoài bắc cũng làm 1 con. Vừa giúp thím vừa giúp mình

cherokee

Reaction score
0
Ở chỗ mình thì cũng làm 1 con. Đang có nhu cầu cơ mà bác ở xa quá

bakuru51

Reaction score
0
titibonus said:
:sexy::sexy::sexy: Ông hơi gà xíu thì có