hero_mat_ro

Reaction score
2
zuzuzizi2 said:
Up cho thim. Cho iphone moi ra ma 8 plus giam duoi 17 trieu thi co the ung ho :gach:
hết hôm nay ko bán đc thì tui đi vay nóng chứ ng ta ko cho tui time đâu

admconchovoz

Reaction score
1
.:Nang.Chieu.Cali:. said:
đọc kĩ đi mấy thím, là ông này ổng dẫn thím vô TGDD luôn, ổng mua xong đưa máy cho thím liền, thím đưa tiền mặt cho ổng, ổng vẫn đứng tên trả góp chứ mấy thím có liên quan gì đâu.Trước thằng bạn mình cũng kẹt quá đi mua trả góp xong bán lại lấy tiền mặt, chịu lỗ 1 khoảng :sweat:
:sogood: thớt này cũng đĩ điếm lắm chứ ko phải vừa đâu,cờ bạc bóng bánh nợ nần xong h nghĩ cách mua trả góp bán lấy tiền tiêu,ghi là mod xin tha lấy công đức cho con cháu,nó xử đúng luật thì là thất đức vô phúc,ai commen trái ý ghi ngay iq mày 70 thấp các kiểu ngay.nói thật mấy cái cờ bạc bóng bánh đéo bỏ nổi đâu,mà tuỳ thôi ai có nhu cầu thì giúp thớt.lợi cho mình mà.

hero_mat_ro

Reaction score
2
admconchovoz said:
:sogood: thớt này cũng đĩ điếm lắm chứ ko phải vừa đâu,cờ bạc bóng bánh nợ nần xong h nghĩ cách mua trả góp bán lấy tiền tiêu,ghi là mod xin tha lấy công đức cho con cháu,nó xử đúng luật thì là thất đức vô phúc,ai commen trái ý ghi ngay iq mày 70 thấp các kiểu ngay.nói thật mấy cái cờ bạc bóng bánh đéo bỏ nổi đâu,mà tuỳ thôi ai có nhu cầu thì giúp thớt.lợi cho mình mà.
đĩ điếm là thế nào bạn, tôi chưa xúc phạm bạn nha.
cái tôi nói là iq 70 như người bình thường, tôi cũng chỉ khoảng 70-80 chứ chắc ko hơn.
bạn làm gì cay cú thế, tôi đã chửi bạn câu nào chưa. Tôi bóng banh thì cũng đâu có làm chén cơm nhà bạn mất đi hột nào mà bạn chửi tôi.

Trien Chieu.

Reaction score
0
sao ma ra nông nỗi này vậy thớt :sweat: Thôi up hộ cho các anh em khác :sweat:

hero_mat_ro

Reaction score
2
zeusnguyen1 said:
biết là thế, nhưng mà giấy tờ đứng tên nó, lỡ hư hỏng gì có bảo hành được ko???
ủa cái điện thoại chứ có phải cái ô tô đâu mà phải bảo hành chính chủ, mua xong tôi đưa bạn giữ hết giấy tờ xuất xứ các kiểu, tôi ôm cục nợ chứ bạn đc lời 15%. Ko bị đòi nợ gấp tui cũng đâu cần phải chịu lỗ như thế.

Reaction score
0
Thằng nào mua thì hợp tác, đôi bên có lợi chứ mất mát gì đâu mà chửi nó. Khi đi nhớ rủ thêm người :shame:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

ELinkMe

Reaction score
0
Doan Nguyen Bau Duc said:
ko đọc bài à? thớt nó tự mua roi nó bán sang tay mình tiền trao điện thoại múc. Người mua ko liên quan gì FE đâu.
Ý mình cũng vậy mà, k phải chăn vozer mà là hợp tác với người cần tiền rồi cùng đi mua bán cho vozer. Bên điện thoại đầy người làm kiểu đó.
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums