Sài Gòn giờ mua khẩu trang ở đâu các bác nhỉ

moonrise...tomoko

Reaction score
0
:sosad: Trước chủ quan SG nhiều, nên không trữ trước, giờ kiếm mua 1 hộp còn khó

buppy

Reaction score
1
khẩu trang cũ rửa sơ nước -> phơi khô-> xịt cồn, tái sử dụng thôi maice fence :D

Honekawa Suneo

Reaction score
1
mua khẩu trang vải hoạt tính mà xài, ktyt thì mỗi ngày 2 cái bao nhiêu cái mới đủ :chaymau:

minhtanpk

Reaction score
0
trước tết tiki khuyến mãi 9k/hộp. Vô tình găm được đâu chục hộp.
xài phung phí tới giờ còn 5 hộp mới ý thức là mua éo mua được nữa. xong chia cho người nhà 2 hộp.
nhà còn 3 hộp xài tiết kiệm hy vọng sắp tới bớt khan hàng. tối qua 9h đêm đi ngang pharmactity thấy xếp hàng dài dài

kninja

Reaction score
0
Giờ mua khẩu trang ở SG rất cực, nếu bác chịu khó bỏ tiền ra thì mình lấy hộ cho 135k/hop. Bác chịu phí ship. Lúc nào cũng có, nhưng sl không được nhiều.

Storm_Shadow

Reaction score
0
kninja said:
Giờ mua khẩu trang ở SG rất cực, nếu bác chịu khó bỏ tiền ra thì mình lấy hộ cho 135k/hop. Bác chịu phí ship. Lúc nào cũng có, nhưng sl không được nhiều.
Lấy hộ mình 2 hộp với thím. Tìm mãi mà chả đx :(

via vozForums for iPhone

leopard06

Reaction score
0
K có thì mua khẩu trang vải mà đeo, cần chi cực vậy mấy thím, nhà đang còn 1 hộp sau hết ko mua đc cũng mua khẩu trang vải thôi chứ có gì đâu mà phải cố hộp mấy trăm vậy :gach:

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 8 bằng vozFApp

I'm Zero

Reaction score
1
Cũng may xưa giờ có thói quen đeo khẩu trang nên lúc nào cũng mua mấy hộp trữ sẵn sài dần, trước dịch mua dc 1 hộp 3M 4 hộp than hoạt tính 4 lớp nên đỡ vãi, ráng cầm cự dc tới khi đỡ khan hàng