vietanh1504

Reaction score
0
các bác tư vấn giúp em với: chả là có thằng bạn. nhà nó bán đt. nó đang bảo em có s3 xách tay hàn xẻng. giá tầm 8-8,5 củ. mới 100% đập hộp luôn. mà êm đang muốn 1 con dùng, mỗi tội thấy giá đấy chả biết nên tin hay ko nữa. chỉ sợ mua phải hàng dựng thì nản lắm. hic :adore: :stick: :stick: :stick: :stick:

Maria Sakurai

Reaction score
0
Đợt giảm 40% của Mobiphone cũng xuống tầm đấy, lại bảo hành chính hãng.

Dragonz1988

Reaction score
0
vietanh1504 said:
các bác tư vấn giúp em với: chả là có thằng bạn. nhà nó bán đt. nó đang bảo em có s3 xách tay hàn xẻng. giá tầm 8-8,5 củ. mới 100% đập hộp luôn. mà êm đang muốn 1 con dùng, mỗi tội thấy giá đấy chả biết nên tin hay ko nữa. chỉ sợ mua phải hàng dựng thì nản lắm. hic :adore: :stick: :stick: :stick: :stick:
Giá đó quá rẻ rồi đó bạn, mình dùng con S2 HD hàn xẻng xách tay mà cũng tầm gần 7 củ rồi đó, dùng ngon phết

vietanh1504

Reaction score
0
có mà bác, hàng hàn. nhưng giá thế ko biết thế nào nên mới nhờ các bác tư vấn mà. tại thấy rẻ nên ham, nhưng lại sợ bị lừa :(

sorrow205

Reaction score
0
hàn được cái ram 2g hơn quốc tê 1g nhưng mà rất ít rom và được hỗ trợ các diễn đàn lớn ít... nếu bác xài để vọc vạch thì nên mua quốc tế!!

oOMrHiro

Reaction score
0
Nếu là bạn bè chơi lâu năm thì sợ gì hàng nhái, lúc dùng chán rồi đưa bạn nhờ nó bán hộ cho mà đổi con khác không sợ bị mất giá mấy :)

sieucaothu1

Reaction score
0
:byebye: Có người quen xách về hay sao mà rẻ thế mình cũng đang xài S3 Hàn Quốc có 2 người xài S3 Quốc tế đòi đổi bù tiền mà ko chịu đâu
:byebye:S3 Hàn Quốc xài ngon lắm nhé
:byebye:Hàng đẹp và bao zin cứ xúc bạn nếu máy chưa bóc tem nguyên hộp thì giá đó là quá bèo xúc đi