S3 bị hỏng mic có sửa được ko

alisa_mona

Reaction score
0
Con s3 của em bị hỏng dây mic mà giờ lên bảo hành bảo phải thay lại cả main ... Liệu có thể sửa được mà ko cần thay main ko các bác ... Thay main thì tiền đâu ra T_T
:sweat:

angry_cock

Reaction score
0
hỏng mic éo gì thay cả main? Chắc là chuẩn bị luộc đồ lỗi của ng` sử dụng

Andright12

Reaction score
0
Hàng kẹp nách à bác :chaymau: sao bh lại mất tiền :chaymau:

zorokill

Reaction score
0
bữa mình hỏi hàng kẹp nách nó cũng bh mic mà ta , chỉ có màn hình , pin nó éo bh "khôn vãi "

alisa_mona

Reaction score
0
lỗi của mình nên nó ko bh các bác ạ ... nó bảo phải thay main T___T mà mình thấy có đường dây mic mà phải thay cả main thì hơi .......

boyzvupro

Reaction score
0
alisa_mona said:
lỗi của mình nên nó ko bh các bác ạ ... nó bảo phải thay main T___T mà mình thấy có đường dây mic mà phải thay cả main thì hơi .......
lên chém chết bọn bảo hành đi, bảo em đang sd bt thì hôm nọ máy tự nhiên có người gọi đến ko nói chuyện đc, các anh xem giùm, bác thật thà quá là bị c.nó thịt ngay:gach::gach::gach::gach::gach::gach::gach:

cuteo091290

Reaction score
0
alisa_mona said:
Con s3 của em bị hỏng dây mic mà giờ lên bảo hành bảo phải thay lại cả main ... Liệu có thể sửa được mà ko cần thay main ko các bác ... Thay main thì tiền đâu ra T_T
:sweat:
chia buồn với bác :">:">:">:">:">

VTB Shop

Reaction score
0
Nhớ ko nhầm dong Galaxy S board micro ở dưới chung với nút hone và các phím cảm ứng,

Qmation129

Reaction score
0
s3 hỏng mic đầy ra, đi mua phải test kĩ, tỷ lệ bên tụi xda thống kê phải đến 50%, hàng tụi đó chuẩn châu âu còn lỗi thế, hàng việt thì chết ngắc.