RX 560 giá thấp vậy sao?, Có nên mua

khoione

Reaction score
0
Bigphuong said:
Xa quá đi qua hãng gần hơn.
Kết quả sao lên review nha bác, mà bác mua của chủ hàng nào vậy :adore:

gintoki.sakata

Reaction score
1
kusagami said:
Cũng đang tính bán con RX 460 2GB qua con 460/560 4GB, do nhiều game giờ phải 3GB VRAM chơi mới không bị tuột fps.

Căn bản giá nó quá thấp rồi nên trâu hay không cũng không phải lo.
thím bán nhiêu :sexy:
em mua dell u2515 cả năm rồi mà gtx650 đang dùng ko có DP, muốn kiếm con có DP xem có khác bọt j ko
nhu cầu chỉ lướt voz & xem fim :beauty:
màu sắc amd đẹp hơn nvi phải ko nhỉ

160cm

Reaction score
0
Trâu đỏ thì test vram ,con nào ngon ko lỗi thì mua
Trâu xanh test kiểu gì nhỉ ?

yoyovolam

Reaction score
0
Ké em RX 560 4GB ở TPHCM , hàng THNS còn BH đến 26-11-2019 nobox - 1050k, Bác nào cần inbox em

Giltine

Reaction score
0
rx 460/560 2gb đắt hơn rx460/560 4gb nhé =]] lý do là 2gb ko cày đc hiệu quả

Sworsk

Reaction score
0
yoyovolam said:
Ké em RX 560 4GB ở TPHCM , hàng THNS còn BH đến 26-11-2019 nobox - 1050k, Bác nào cần inbox em
trâu hả thím, ko box đem bh được ko nhở

yoyovolam

Reaction score
0
Sworsk said:
trâu hả thím, ko box đem bh được ko nhở
THNS thì trâu chắc rồi :byebye:, Đc chứ bác nếu card chưa mod bios

romeojr

Reaction score
0
Chicat said:
Hãng nó check thì họ có cách riêng NTD bt làm sao mà biết đc nhưng các hãng chắc phải có cách nào đó để mò ra đc chứ, mấy vụ BHVGA trâu cày thời HD 7000, R9 200... của AMD là bài học xương máu rồi.:chaymau:
Ông không biết thì đừng ủng oẳng, thời HD 7000, R9 2xx thằng nào dámcái không bảo hành trâu. ƯỚc gì Rẻ thì có
Tôi chuyên tháo dàn trâu về bán VGA cho anh em, từ MSI, Giga đến HIS đéo thằng nào dám không bảo hành trâu cả. Mà thời đấy toàn trâu sắp hết bảo hành cày tan nát chứ éo phải nghé mới ra ruộng cày vài tháng như bây giờ
Sent from Xiaomi Redmi 5 Plus using vozFApp

Chicat

Reaction score
0
romeojr said:
Ông không biết thì đừng ủng oẳng, thời HD 7000, R9 2xx thằng nào dámcái không bảo hành trâu. ƯỚc gì Rẻ thì có
Tôi chuyên tháo dàn trâu về bán VGA cho anh em, từ MSI, Giga đến HIS đéo thằng nào dám không bảo hành trâu cả. Mà thời đấy toàn trâu sắp hết bảo hành cày tan nát chứ éo phải nghé mới ra ruộng cày vài tháng như bây giờ

Sent from Xiaomi Redmi 5 Plus using vozFApp
Ông đã éo hiểu ý tôi lại còn bắt bẻ. Tôi bảo hồi HD 7000, R9 200 hãng ko BH VGA là trâu bao giờ, ông dẫn chứng câu chữ nào tôi nói như vậy. Ý tôi là bài học với các hãng hồi đó là ko lường trước đc đám trâu hồi đó nó đổ bệnh nhiều ntn nên thành ra khâu BH lúc đấy bị quả tải, hàng BH ko đủ trả, nhân viên kỹ thuật ko đủ người và time để kiểm tra, sửa chữa dẫn đến hãng cũng quay cuồng vì trâu. Chi phí đã tăng vọt lên thì chớ hàng BH mà để lâu NTD nó chửi cho sml lúc đấy tiền mất, tai tiếng thì tăng lên lại chả ko phát điên lên. Nên rút kinh nghiệm từ khoảng thời gian đó, sang đến 2017 khi sốt coin lại bùng lên thì các hãng bắt đầu siết lại các quy định, quy trình ở các khâu từ bán hàng, xuất kho, kiêm tra, kiểm soát bảo hành cho những VGA bán ra thời gian đó. Chính vì thế nên mới có những quy định mọc ra thời kỳ 2017 đó là ko bán lẻ VGA, chỉ bán khi mua cùng máy bộ, rồi VGA chỉ BH 12T, không bảo hành trong những trường hợp cháy nổ, hỏng hóc do cày coin...