verylove

Reaction score
0
Bây h có review cũg là csog thôi chứ cưới r mà mấy thím còn hóg j nữa

Gửi bằng vozFApp

hokiemthe

Reaction score
0
verylove said:
Bây h có review cũg là csog thôi chứ cưới r mà mấy thím còn hóg j nữa

Gửi bằng vozFApp
cuộc sống nhà nào chứ nhà này thì éo bgiờ yên ổn với cặp này đâu. :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

verylove

Reaction score
0
hokiemthe said:
cuộc sống nhà nào chứ nhà này thì éo bgiờ yên ổn với cặp này đâu. :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Cặp này tấu hài thôi chứ bây h hạnh phúc viên mãn r thím eiii

Gửi bằng vozFApp

cudamsteel

Reaction score
0
thèm được có vợ quá ae à, muốn được buổi tối ôm ấp nhau đi ngủ :stick:

lenthiendang99

Reaction score
38
Các thím cứ bình tĩnh tận hưởng cuộc sống độc thân đi, con vợ nó ập đến lúc nào không hay đâu. Các thím biết tảng băng trôi rồi đấy, đấy mới chỉ là bề nổi thôi, cuộc sống vợ chồng nhiều vấn đề lắm, mà mình thì éo bao giờ bằng chồng người ta được rồi, tiền không, tài không, vợ em thì có tất cả em thì éo có gì ngoài 2 bàn tay trắng, nhục lắm các thím ạ, chắc em đi đập đầu vào vếu vợ cho bớt nhục đâyshot:shot:shot:

Được gửi từ casio fx 6vn plus - vozForums

hatrong38

Reaction score
0
lenthiendang99 said:
Các thím cứ bình tĩnh tận hưởng cuộc sống độc thân đi, con vợ nó ập đến lúc nào không hay đâu. Các thím biết tảng băng trôi rồi đấy, đấy mới chỉ là bề nổi thôi, cuộc sống vợ chồng nhiều vấn đề lắm, mà mình thì éo bao giờ bằng chồng người ta được rồi, tiền không, tài không, vợ em thì có tất cả em thì éo có gì ngoài 2 bàn tay trắng, nhục lắm các thím ạ, chắc em đi đập đầu vào vếu vợ cho bớt nhục đâyshot:shot:shot:
Được gửi từ casio fx 6vn plus - vozForums
Sao thím định vị ở Quảng Nam thế. E h ko tiền ko tài. Cv culi bấp bênh ko dám quen ai đây. :))
Gửi từ Tay bằng vozFApp

verylove

Reaction score
0
cudamsteel said:
thèm được có vợ quá ae à, muốn được buổi tối ôm ấp nhau đi ngủ :stick:
Thèm chịch hằg đêm phải ko. Khuyên mấy thi s đừg ham. Khi nào gặp đc ng nào thực sự cần ko thể thiếu thì cưới còn yêu thôi chưa đủ
Còn mấy thím lúc wen nó khác lúc cưới về nó khác. Đảm bảo nhiều lắm 1 năm xách dái chạy ngay :)))))
Sent from my iPad using vozForums

lenthiendang99

Reaction score
38
Hôm nay rảnh rỗi bóc phốt con vợ cái nhỉ, nói về vợ em thì nó có vô vàn tật xấu, mà chắc có cái tật xấu j hội tụ vào hết cmnr, lúc yêu thì nó còn giữ ý chứ lấy rồi nó bộc lộ hết
Cái thứ nhất là cái tính bừa bộn của nó, các thím đừng có nhìn bề ngoài xinh mà đánh giá nó tốt, dm ở với nó mới biết được. ra ngoài đường thì quần áo là lượt là thế về tới nhà là nó cởi đồ vứt lung tung, nhiều khi về phòng toàn thấy xilip với áo zú nó quanh phòng, may mà éo có mùi mắm tôm không chắc em cũng chết mất, nó cứ cái kiểu gom 1 đống quần áo rồi giặt 1 lần cho đỡ tốn nước, tốn bột giặt và đỡ tốn thời gian, đấy các thím biết sao con gái nó nhiều quần áo rồi đó, nhiều hôm nhìn nản em tự động mang đi giặt cho nó chứ chờ nó e ở truồng mất, mồm thì lúc nào cũng oang oang mấy việc đấy anh không phải động vào em làm hết. cái tính bừa bộn thì nó lại đi kèm với cái trí nhớ kém của nó, cứ để ở đâu rồi lúc cần nó tìm loạn hết cả lên, rồi nó hỏi đồ của nó đâu, đổi tội cho em giấu đồ của nó và bắt em đi tìm không nó ăn vạ, mà bọn con gái dùng nhiều mỹ phẩm vl, trí nhớ kém mà bao nhiêu mỹ phẩm nó nhớ hết để làm gì, ghi toàn tiếng anh chả hiểu mẹ j, 1 tủ nó để ở ngoài rồi cả nhà tắm nó cũng trưng dụng luôn, sữa tắm dầu gội, kem các kiểu, cứ bảo sao bọn nó thơm vl, cứ như mấy ông con trai 1 loại dùng từ đầu đến chân có sao đâu, thỉnh thoảng em lấy của nó dùng thơm mấy ngày, mà éo biết có dùng đúng mục đích không, không may lấy phải cái chai rửa bím mà gội đầu thì ăn lol nhé, mà vẫn công nhận 1 điều mất tiền có khác thơm vl
Bừa bộn thì nó lại đi liền với cái tính ở bẩn nữa, không biết đứa khác thế nào chứ em thấy vợ em ở bẩn lắm, phòng thì đã lười dọn rồi mà nó lại hay ăn uống nữa chứ, ăn j xong là nó vứt luôn tại chỗ, cái j mà bẩn bẩn ướt ướt thì nó ngồi trên giường thể hiện tài ném bóng của nó vào sọt rác, à ăn cái j mà nó dính dính trên tay nó là nó cho vào mồm mút mút cho sạch, éo biết đi ỉa đã rửa tay chưa, còn bẩn kiểu hay lau tay vào quần áo nữa chứ, rồi nhiều khi nó ăn gì đó nó lại đè em ra hôn để chuyển sang mồm em bảo ăn thế cho ngon, ngon đâu éo thấy toàn thấy nước bọt nó, uống sữa thì éo bao giờ rửa cốc luôn để nó dính vào cốc rửa thấy mẹ luôn, rất lười quét nhà luôn, thỉnh thoảng nó hâm hâm lên mới đi lau quét nhà
Và nó rất lầy nhé chuyên gia đánh bom trong phòng, mà dm phòng kín nữa chứ mấy lần tí ngạt thở chết, mà nó còn đánh bom công khai luôn chứ éo âm thầm đâu nhé, nó lấy gối quạt sang chỗ em, rồi nó lấy chăn úp mẹ em vào. Rồi nó bắt em nhổ lông nách cho nó nữa chứ, tỉa cỏ cho nó nữa, nó hay ngoáy mũi rồi bôi vào em nữa dm, nó vẫn phê cái trò cho tóc ngoáy lỗ tai, mỗi lần làm nó đờ đẫn hết người ra như phê thuốc vậy, rồi canh canh lúc nào e k để ý là nó lấy áo zú nó bịt mắt em lại, lấy quần chip úp lên đầu em, khốn nạn nhất là bị nó bùng trym.có thim nào gặp trường hợp đang chịch xã giao mà nó đánh bom chưa thốn vl tụt hết cảm xúc luôn, dm đang vét mà nó đánh rắm chắc chết luôn mất, đang chịch nó kêu buồn ỉa rồi nó chạy luôn đi ỉa để em ngơ ngác, hay mà đang chịch nó nhớ ra cái j đó nó cũng chạy luôn, cái chuyện nó éo mặc j ngủ là điều quá bình thường luôn đã thế nó còn ngủ với những tư thế bá đạo nữa, ăn uống thì như bà hoàng vậy ngồi dạng ra ăn, cần gì là gọi, nhìn nó ăn dâm éo tả được ăn xúc xích như đá cột vậy, rồi sữa chua nó k cần thìa dốc phát một, còn lấy tay vét vét mút hết, nó còn bày trò bôi lên vếu cho em ăn cả 2 cùng sướng…..rồi nó còn kể hôm nay nó ỉa cứt kiểu j bình thường hay cứt lạ, nước đái màu gì, chuyên gia ngắm mấy con sexy rồi xuýt xoa bảo em nhận xét, em mà nói thật nó lại bảo em dâm dê biến thái này nọ, nó hay dụ em rồi éo cho chịch…..
Về độ vô duyên thì nó có thừa rồi, thấy gì cũng hóng hớt được mà nhiều khi nói trống không mới vl chứ, quàng vai bá cổ mẹ chồng nói chuyện như 2 đứa bạn thân vậy, nó thích ăn gì là ăn nhất chết không cần biết trước sau gì đâu, rồi nhiều lúc chỗ đông người cười bô bô, nhiều khi nó mang ghế ra trước nhà ngồi gác chân lên suy nghĩ như người lớn vậy….thôi k nói xấu nó nữa k nó lại hắt xì