totuandu2

Reaction score
0
Qua Tết rồi viết thêm đi cô giáo, đang đợt học sinh được nghỉ ở nhà chống dịch, cô giáo có thời gian viết cho ace đọc đi

bitong12

Reaction score
1
Cô giáo bị corona hay đi lấy chồng rồi mà off lâu vậy các phen ? Up lên cho cô giáo vào viết tiếp :amazed:

khoailangsan

Reaction score
2
totuandu2 said:
Qua Tết rồi viết thêm đi cô giáo, đang đợt học sinh được nghỉ ở nhà chống dịch, cô giáo có thời gian viết cho ace đọc đi
mới từ vùng dịch lên, đang bị cách li mấy ngày, nhớ anh em quá lại phải trồi lên đây bác ạ:beauty::beauty:

bitong12 said:
Cô giáo bị corona hay đi lấy chồng rồi mà off lâu vậy các phen ? Up lên cho cô giáo vào viết tiếp :amazed:
em có bị ai bế đi đâu, bệnh lười nó tái phát kinh quá nên bỏ bê thôi ạ:gach::gach:

traitimlolam

Reaction score
1
khoailangsan said:
mới từ vùng dịch lên, đang bị cách li mấy ngày, nhớ anh em quá lại phải trồi lên đây bác ạ:beauty::beauty:

em có bị ai bế đi đâu, bệnh lười nó tái phát kinh quá nên bỏ bê thôi ạ:gach::gach:
Trời đổ mưa, Hà Nội lạnh, tâm trạng buồn!!!

via vozForums for iPhone

bitong12

Reaction score
1
khoailangsan said:

Ôi giàng ơi ! Đi tàu ngầm hóng mãi giờ cũng được cô giáo reply này.
Chúc cô giáo luôn mạnh khỏe công tác tốt và kể chuyện cho anh em hóng nhé :byebye:

khoailangsan

Reaction score
2
bitong12 said:
Ôi giàng ơi ! Đi tàu ngầm hóng mãi giờ cũng được cô giáo reply này.
Chúc cô giáo luôn mạnh khỏe công tác tốt và kể chuyện cho anh em hóng nhé :byebye:
lâu lắm e cũng mới vào lại voz, sắp tới nếu bớt lười em sẽ lại lải nhải thêm ít chuyện với các bác mùa dịch ạ:beauty::beauty:

bitong12

Reaction score
1
khoailangsan said:
lâu lắm e cũng mới vào lại voz, sắp tới nếu bớt lười em sẽ lại lải nhải thêm ít chuyện với các bác mùa dịch ạ:beauty::beauty:
Voz cũ sắp đóng cửa :brick::brick:
Có gì sang voz tân lập thớt review cho anh em nhé :beauty: