tungthanh500

Reaction score
0
Hết sạch tiền các bác ạ, hết cả xăng. Mình mới đi rút tiền trong thẻ Vietcombank. Đi ATM 1 thì thấy báo lỗi không thể giao dịch. Đi ATM 2 thì cũng thấy báo lỗi giao dịch. Sang thấy có người dùng thẻ Đông Á rút ở ATM ngay bên cạnh thì rất mượt nên cũng chạy sang ATM 3 để rút. Vẫn lỗi. Người khác cắm thẻ vào cũng bị tương tự. Đến khi về nhà thì thấy bị trừ tiền ở máy ATM thứ 3.

Gọi cho Vietcombank thì không thấy ai bắt máy cả, 2 số 24/7 đều không có người trực :surrender:

Nản.

tungthanh500

Reaction score
0
juliusc said:
Gọi 02439343137 nhé
Ngoài giờ làm việc bác ạ :stick:
2 số điện thoại 24/7 đều ko có người nghe máy. Bực mình.

Reaction score
0
tungthanh500 said:
Hết sạch tiền các bác ạ, hết cả xăng. Mình mới đi rút tiền trong thẻ Vietcombank. Đi ATM 1 thì thấy báo lỗi không thể giao dịch. Đi ATM 2 thì cũng thấy báo lỗi giao dịch. Sang thấy có người dùng thẻ Đông Á rút ở ATM ngay bên cạnh thì rất mượt nên cũng chạy sang ATM 3 để rút. Vẫn lỗi. Người khác cắm thẻ vào cũng bị tương tự. Đến khi về nhà thì thấy bị trừ tiền ở máy ATM thứ 3.

Gọi cho Vietcombank thì không thấy ai bắt máy cả, 2 số 24/7 đều không có người trực :surrender:

Nản.
Đệch. Hôm qua rút cũng bị y chang. Báo lỗi, rồi có tn trừ tiền, rồi lại có tn cộng lại tiền. Rút mấy lần không được phải qua cây sacom.
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

Vostz

Reaction score
0
E bị vài lần rồi. Ko lo đâu thím , 1 lúc là nó cộng tiền lại à

Gửi từ Sony E2303 bằng vozFApp

tungthanh500

Reaction score
0
talasieunhandienquangver1 said:
Đệch. Hôm qua rút cũng bị y chang. Báo lỗi, rồi có tn trừ tiền, rồi lại có tn cộng lại tiền. Rút mấy lần không được phải qua cây sacom.

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums
Sau bao lâu thì bác nhận được tin hoàn tiền thế? Mình bị từ 21:01 :sosad: mà chưa thấy gì lại cả

vermouth121

Reaction score
0
Mình hôm nọ bị cây Đông Á này, nó làm lệnh đếm tiền như thật nhưng ko ra tiền, báo lỗi, nhả thẻ, tin nhắn báo trừ tiền, nhưng 1p sau đã cộng lại ngay.