Chơi [Running] Tư vấn/Trao đổi về giày chạy bộ và chạy bộ

langthang02

Reaction score
0
dandan_pz9 said:
bên e đang có người bên outlet store nhật. có bác nào muốn săn giầy dép quần áo ko :byebye:
hnay store sale 20% trên tag, đôi dưới còn 1140k nhé các bác
Sao cái đôi này đế nó bè thế nhỉ :sweat:

walk_alone

Reaction score
0
gunner28011 said:
Ae cho mình hỏi muốn hướng đến chạy dài 1 chút (mục tiêu HM) thì chọn giày ưu tiên đế dày hay trọng lượng nhẹ nhỉ? Có thể gợi ý cho mình vài mẫu k?
vào deacathlon chọn vài mẫu cho dễ, giá tương đối dễ chịu với nhiều thể loại, đi cũng được

dochanh123

Reaction score
0
gunner28011 said:
Ae cho mình hỏi muốn hướng đến chạy dài 1 chút (mục tiêu HM) thì chọn giày ưu tiên đế dày hay trọng lượng nhẹ nhỉ? Có thể gợi ý cho mình vài mẫu k?
giày nào cũng được cả. đế dày hay mỏng là tùy chân thím yếu hay khỏe :sexy: vote chạy thượng đình nhé :v khi nào gần giải lên anh em tư vấn cho mua giày

dandan_pz9

Reaction score
1
langthang02 said:
Sao cái đôi này đế nó bè thế nhỉ :sweat:
chuẩn đấy bác. thiết kế con này đế nó bè rồi. tương tự con pureboost e đang chạy. đế bè thì khi tiếp đất chân luôn nằm gọn trong lòng đế, kể cả chân có hơi lệch góc tiếp đất cũng ít bị lật. nói chung dáng con này rất thể thao :byebye:

dochanh123

Reaction score
0
dandan_pz9 said:
bên e đang có người bên outlet store nhật. có bác nào muốn săn giầy dép quần áo ko :byebye:
hnay store sale 20% trên tag, đôi dưới còn 1140k nhé các bác
nhìn đẹp phết nhỉ :sexy:

SowonAoD

Reaction score
0
Mấy con alpha bounce beyond đó bên Nhật thường xuyên sales, giá sales còn có 7 8 trăm chưa ship thì giá kia bán còn là hơi cao

Do_mo_ban_me_no_roi

Reaction score
0
SowonAoD said:
Mấy con alpha bounce beyond đó bên Nhật thường xuyên sales, giá sales còn có 7 8 trăm chưa ship thì giá kia bán còn là hơi cao
anpha để mà nói thường xuyên 7 800 cả ship tầm 1m1 1m2 thì ko có thường xuyên đâu mai fen :chaymau:

ChubbyDucky

Reaction score
0
giờ tầm 2tr đổ lại có đôi nao đáng mua để chạy cự ly<10km & mặc hằng ngày với quần jean or quần lửng được không các bác. Thanks!