Chơi [Running] Tư vấn/Trao đổi về giày chạy bộ và chạy bộ

melode1997

Reaction score
0
wannaback said:
Đơn giản là do tim thím đập nhanh thôi:gach:
oh cám ơn bác nha. Tiện thể có bác nào sáng 5h-6h chạy ở Gia Định k chạy chung cho vui :) em hay chạy pace 5-6 min/km :adore:

inferboyz

Member
Reaction score
0
kimlink said:
Thề chứ dùng đôi next % mà chạy chậm mình thấy khó chịu chân cực kỳ :surrender: Nhiều người mua về cũng pass lại sau 1 lần chạy, chắc cũng có cảm nhận như mình. Còn nếu ko quan tâm lắm về tiền và chạy vì hình ảnh là chính thì nên mua, nổi bật vc :beauty:
:beauty:

livetolove23 said:
Đôi next chạy 100k 200k là bắt đầu toang rồi. Mua boston 7 8 vừa tiền lại bền
Có so sánh gì với Adios 3-4 ko bạn, mình đang dùng Adios 4, mà cũng quan tâm Boston nữa

tranngocminh said:
Boston 8 bí lắm, không ngon.

Sent from HUAWEI LYA-L29 using vozFApp
Có mang chạy tầm 20-30km chưa bạn

wannaback

Reaction score
1
Giầy brooks mua ở đâu vậy mấy thím, thấy đôi brooks ghost 11 tụi runrepeat đánh giá cao quá

inferboyz

Member
Reaction score
0
wannaback said:
Giầy brooks mua ở đâu vậy mấy thím, thấy đôi brooks ghost 11 tụi runrepeat đánh giá cao quá
Blind buy thôi bạn ơi, lên đó chủ yếu coi mấy thông số, chứ đôi Next% nó đánh giá có 82 điểm là đủ hiểu rồi :))

gialam_o.0

Reaction score
0
kimlink said:
Thề chứ dùng đôi next % mà chạy chậm mình thấy khó chịu chân cực kỳ :surrender: Nhiều người mua về cũng pass lại sau 1 lần chạy, chắc cũng có cảm nhận như mình. Còn nếu ko quan tâm lắm về tiền và chạy vì hình ảnh là chính thì nên mua, nổi bật vc :beauty:
giày của elite mà, nó chỉ phát huy tác dụng khi chạy pace 3x hay Kipchoge pace thôi :beauty:

inferboyz

Member
Reaction score
0
Hình như bữa có bạn nào nói chạy nhanh HR lại ổn hơn easy run thì phải.

Hôm nay mình chạy 3 x 800 pace 4:50 - 5:50 (target 4:05)

dochanh123

Reaction score
0
wannaback said:
Mình thấy có 2 chỗ này bán kha khá brooks
Ở HN thì qua 95 Trần Phú, Kim Mã, Hn. Fb brooks running Vietnam.
Ở SG thì qua Key Power Sport .

wannaback

Reaction score
1
inferboyz said:
Hình như bữa có bạn nào nói chạy nhanh HR lại ổn hơn easy run thì phải, chắc có sai số ở HR nhưng mà thường dưới 150, chứ easy run lúc nào cũng trên 150

Hôm nay mình chạy 3 x 800 pace 4:50 - 5:50 (target 5:06)

Chạy bứt tốc ngắn quá hr thường lên không kịp, còn chạy dài chạy chậm thì lại bị cardiac drift nên nhịp tim lên cao. Cùng mức sức nhưng vài km đầu hr luôn thấp hơn những km sau ( tuỳ thể trạng )