Chơi [Running] Tư vấn/Trao đổi về giày chạy bộ và chạy bộ

BOT

Administrator
Reaction score
4
Clone.magicflame said:
thế này là tim yếu hả các thím :sosad::sosad:
Thím mới chạy vậy là bình thường

wannaback

Reaction score
1
WAI said:
Sắp có thưởng tết, em định sắm giày, mê cả 2 con Hoka Bondi lẫn Brooks Adrenaline mà chỉ có thể lấy 1 trong 2 thôi. Theo các bác con nào chạy êm hơn nhỉ? Em chỉ cần êm để chạy dài, pace bao nhiêu không quan trọng.
2 đôi đó phải đặt nước ngoài về hả thím?

BOT

Administrator
Reaction score
4
WAI said:
Sắp có thưởng tết, em định sắm giày, mê cả 2 con Hoka Bondi lẫn Brooks Adrenaline mà chỉ có thể lấy 1 trong 2 thôi. Theo các bác con nào chạy êm hơn nhỉ? Em chỉ cần êm để chạy dài, pace bao nhiêu không quan trọng.
2 đôi đó phải đặt nước ngoài về hả thím?

Ten_Ten

Reaction score
0
WAI said:
Sắp có thưởng tết, em định sắm giày, mê cả 2 con Hoka Bondi lẫn Brooks Adrenaline mà chỉ có thể lấy 1 trong 2 thôi. Theo các bác con nào chạy êm hơn nhỉ? Em chỉ cần êm để chạy dài, pace bao nhiêu không quan tọng.
E có brooks glycerin. Nặng trịch, chạy chậm chậm hàng ngày thì ok. Mấy dòng thým nói ko rành :gach:
Còn muốn êm, chạy pace nào cũng đc, tập hàng ngày thì e vote pegasus turbo. Mang sướng lắm :sexy:

inferboyz

Member
Reaction score
0
dochanh123 said:
muốn chuyên sâu, chuyên race giật giải thì phải có team tập chung. kéo pace nhau thím ơi. em các sư huynh tập 1 mình khó lên lắm.
ở SG né thằng Jason ra nhé.
:gach:
Chạy race để lấy PR chứ ko có muốn giật giải bạn ơi, team thì chắc ko có vì mình tập 4h30 tới 5h30 sáng hằng ngày.

Mình ở SG, nghe bạn nói né thằng Jason là sao mình ko hiểu

jmnguyenbs said:
Giống mình này, taget lafchayj đc từ nhà đến chỗ làm ok :D
Sent from Xiaomi MI 6 using vozFApp
Thời gian kinh tế :D

livetolove23 said:
À. tầm pace 5 15 trở về 6 7thì vừa chạy vừa nói chuyện bình thường. Thở bằng mũi. Còn nhỏ hơn thì cả 2 rồi, còn bảo đến số bước để thở hay j thì chắc phải đi học để lên chân
Thank bạn

WAI said:
Ten_Ten said:
E có brooks glycerin. Nặng trịch, chạy chậm chậm hàng ngày thì ok. Mấy dòng thým nói ko rành :gach:
Còn muốn êm, chạy pace nào cũng đc, tập hàng ngày thì e vote pegasus turbo. Mang sướng lắm :sexy:
^ sao ko lựa chọn Nike hoặc Adidas đi bạn, 2 hãng này phổ biến hơn, dễ lựa chọn hơn

Con Turbo thì ngon rồi, như kiểu update của Pegasus nhưng nhược điểm là mau hư hơn thôi :p

P/s: nghe nói con Pegasus 36 hay bị lỗi gan bàn chân nếu chạy chậm, nên ae nào chậm hơn pace 6 nên cân nhắc.

gialam_o.0

Reaction score
0
Clone.magicflame said:
thế này là tim yếu hả các thím :sosad::sosad:
vừa chạy vừa đi bộ thế này thì phải cho xem max speed chứ thím
tim max có hơn 180 cũng chưa phải là cao

dochanh123

Reaction score
0
inferboyz said:
Chạy race để lấy PR chứ ko có muốn giật giải bạn ơi, team thì chắc ko có vì mình tập 4h30 tới 5h30 sáng hằng ngày.

Mình ở SG, nghe bạn nói né thằng Jason là sao mình ko hiểu
Hehe, thì pr của thín muốn là bao nhiêu? Thường xuống dưới 5 cần có người kéo để nhanh lên á.
Mốt thấh fb thằng nào tên Jason bla bla nhìn phông bạt thì né gấp nhé. Phốt nó nhiều vkl đấy :byebye:

inferboyz

Member
Reaction score
0
dochanh123 said:
Hehe, thì pr của thín muốn là bao nhiêu? Thường xuống dưới 5 cần có người kéo để nhanh lên á.
Mốt thấh fb thằng nào tên Jason bla bla nhìn phông bạt thì né gấp nhé. Phốt nó nhiều vkl đấy :byebye:
Oh cám ơn bạn, mình cũng ít lên fb lắm ^^

dochanh123

Reaction score
0
inferboyz said:
Oh cám ơn bạn, mình cũng ít lên fb lắm ^^
Nếu rảnh thím ra src tập chung vs anh em cho vui. Có thím dinhtrung1811 hay dẫn pace 5 lắm á, có người dẫn dưới 5 luôn :) có chuối nước mỗi buổi tập ( tiền quỹ tùy tâm)

kimlink

Reaction score
1
wannaback said:
Thím chạy nhanh lên quá, :beauty:
Không nhanh đâu thím ah. Mình chạy cũng được cỡ 3 năm rồi. Dạo gần đây mới tập bài bản tí xem thế nào :D