[Rủ rê share acc] Call of Duty: Modern Warfare 2019

megamind

Reaction score
0
Có comment xin slot ở page 1 mà nhìn lại ổ cứng thì
. Thôi nhường slot cho các bác khác vậy

lupin

Reaction score
0
Xin 1 slot trải nghiệm nhé các thím, hứa chỉ bắn campaign vào buổi tối

Ryanpzo9

Reaction score
3
E vừa được bác chủ thớt share hôm 30/10 vừa rồi, cũng vừa trải nghiệm hết Story mode của bản mới này. Công nhận bản này bối cảnh với nhân vật làm khá chân thực, cảm nhận được rõ vẻ khốc liệt của chiến trường luôn. Chơi xong story bản này có vẻ có hy vọng là tới có khi cả series MW được reboot lại theo story này luôn. Mà bản này đồ họa đẹp nhưng có vẻ tối ưu tốt, e dùng R5 3600 + 1070 max settings 1080p (k bật RT) cũng được 70~100 FPS tùy map. Cơ mà cảm giác như mấy cái cutscene bị lỗi hay sao ấy, game chơi thì mượt mà cutscene thì giật giật. Khoái nhất cái mission đi stealth trong bóng tối, cảm giác ẩn mình trong màn đêm xong hạ địch không biết gì sướng vãi

Lâu lắm rồi mới có cảm giác bắn lại COD campaign như ngày xưa. Cám ơn bác chủ thớt rất nhiều và xin nhường slot lại cho các bác còn lại trải nghiệm

hieu_oz

Reaction score
0
megamind said:
Xin 1 slot nhé bác. Campaign trò này ngắn. Xin mượn bác 1 ngày để down game và 1 ngày để chơi
Bác dọn ổ xong chưa :gach: (hôm nọ em có đọc rep trước khi bác xóa đấy:byebye:)

weedon said:
Cho em xin 1 slot bác ơi :D

Em có thể donate 50-80k để xin 1 slot gọi là mời bác ly cafe với điếu thuốc cho vui, mong bác để lại cho em 1 slot nhé, em cần test campaign tầm 3 ngày thôi ạ :)
weedon said:
Hay bác cho em mượn nick vào chơi được ko ạ, em chỉ chơi mỗi campaign thôi, với em bên Mỹ nên giờ giấc chắc ko đụng với bác được (cách nhau 12h).
weedon said:
Xếp hàng ntn vậy bác, sorry mà em vừa đập combo Ryzen 5 3600 với RX 5700XT nên hóng hớt quá :)
weedon said:
khi nào mở slot vậy bác thớt ơi hóng quá :D
Em xin chọn bác #2 vì sự sẵn sàng và độ hóng nhé :gach:
Check inbox bro :beauty:

hieu_oz

Reaction score
0
minhth5277 said:
xin 1 slot nha bac
#2 mà không thấy bác trở lại luôn :stick:
Bác sẵn sàng thì inbox em gửi acc nhé :gach:

megamind said:
Xin 1 slot nhé bác. Campaign trò này ngắn. Xin mượn bác 1 ngày để down game và 1 ngày để chơi
Dọn ổ xong chưa thế bác :sweat::gach:

mr.nh0xx said:
Xin slot offline với ạ.
xếp hàng nha bác :beauty:

dainghia26 said:
em đk 1 slot lun nha, thx bác thớt nhìu :D
callmeloser123 said:
Lap cùi nên chỉ chơi qua youtube :((

Gửi từ HMD Global Nokia 8.1 bằng vozFApp
Phấn đấu nâng cấp đê :beauty: