[Rủ rê] Langrisser Mobile. Top game siêu phẩm chiến thuật

Reaction score
0
Leblanc123 said:
chơi TAC roll sướng tay còn qua bên này quay 100 vé cũng chưa chắc có 1 con SSR đâu nhé :stick:
game này rate 5% là cao so với đám game trc e chơi rồi đó, thím kia cứ thử biết đâu lại bàn tay vàng :adore: cho bác cái động lực này (thật ra thì, ừ khoe đó mà) :shame:

hmaka

Reaction score
0
Lulu The Fae Sorceress said:
game này rate 5% là cao so với đám game trc e chơi rồi đó, thím kia cứ thử biết đâu lại bàn tay vàng :adore: cho bác cái động lực này (thật ra thì, ừ khoe đó mà) :shame:

Nhìn vô là muốn nghỉ game luôn rồi :amazed: bất công :ah:

Game này tỷ lệ 0,005 % ý chứ mà 5:gach:

Leblanc123

Reaction score
0
21/2 ra unit mới

Chức năng mới:
- Guild Battle
- Secret Realm Blessings

Secret Realm Blessings. All stats 30%. Restores 30% HP after taking action and after being attacked.
tất cả chỉ số thêm 30% Với khả năng heal 30% sau đi bị đánh và lúc đánh

Guild battle. Các thành viên trong cùng Guild hợp tác cùng nhau vượt map.
Nói chung sẽ có 3 waves quái xuất hiện trong 15 turn. Trong cùng một ngày , nếu hero được xài ở 1 một map thì map sau ko được dùng với bất cứ lí do gì( dù clear qua cũng như chết, hay đầu hàng...)
Có thể đi solo nhưng hơi phí vì nếu solo bạn chỉ có thể đánh 1 trận để kiếm điểm. Nếu đi co-op cùng thành viên trong guild sẽ đc nhiều điểm hơn
Nếu đi team, Mỗi team gồm 3 người, mỗi người mang 2 lính
Một đợt bao sẽ bao gồm 5 map, đánh đến 100% thì sẽ clear map và nhận phần thưởng map đó. Mối map sẽ có faction riêng, nếu dùng faction map đó đề nghị, hero sẽ được buff 40%

Mối map sẽ có faction riêng, nếu dùng faction map đó đề nghị, hero sẽ được buff 40%

Phần thưởng cá nhân khi clear được map. Mỗi lần clear map sẽ dc tính 4-5% của map đó. Hoặc nếu thua tùy vào số wavesclear sẽ là 1-3%

Phần thưởng khi cả guild clear toàn bộ map, nhưng nếu bạn ko đánh map nào bạn sẽ ko đc phần thưởng nào

Quan trọng nhất là khi có pts kiếm được từ Guild battles sẽ mua được những item từ shop, bao gồm vàng, đồ up class,đồ up vũ khí,vân vân

lehonglan

Reaction score
0
Các bác cho hỏi tí, đổi country qua mĩ thì down chơi dc rồi, nhưng nếu muốn nạp tiền vào game để quay thì đổi lại country VN dùng visa VN có đc ko?

Hỏi thêm tí là giá cả và XS roll thế nào, có phải dạng paytowin ko?

cdk

Reaction score
0
game hay, cốt truyện/voice/đồ họa cực đỉnh/, phần lớn là pve, ko hút máu và f2p cũng có thể clear hết nội dung game

hmaka

Reaction score
0
lehonglan said:
Các bác cho hỏi tí, đổi country qua mĩ thì down chơi dc rồi, nhưng nếu muốn nạp tiền vào game để quay thì đổi lại country VN dùng visa VN có đc ko?

Hỏi thêm tí là giá cả và XS roll thế nào, có phải dạng paytowin ko?
Roll xem nhân phẩm nha:shame: