[Rủ rê] Langrisser Mobile. Top game siêu phẩm chiến thuật

knn.varian1

Reaction score
0
Có cái Overlord badge mà chưa có đủ nguyên liệu để up sao thì nên xài ko các thím. Nếu xài thì nên cho con nào cầm nhỉ: Elwin, Leon, Cherry, hay Alte

Johan.Liebert

Reaction score
0
knn.varian1 said:
Có cái Overlord badge mà chưa có đủ nguyên liệu để up sao thì nên xài ko các thím. Nếu xài thì nên cho con nào cầm nhỉ: Elwin, Leon, Cherry, hay Alte
Tốt cho tank vì nó block đc skill phá guard

Greenk12

Reaction score
0
Johan.Liebert said:
Tốt cho tank vì nó block đc skill phá guard
Đi PvP mà gặp phải cái thể loại tank có Overlord này khó chơi vãi. Ngoài cách dùng AoE của Bozel và Lana thì cũng chả biết làm sao mà thịt được.

hoidabunko

Reaction score
0
Tui già rồi nên chơi game ko rành lắm. Sao tụi nó build con Cherry lv 56 mà dam trên 900 hay ghê. Tui lv 56 đi không nổi time rift 8 9 elite ko sao kiếm đủ nguyên liệu bond để up. Tụi nó làm sao hay quá...

Sent from Xiaomi POCOPHONE F1 using vozFApp

longaaa1993

Reaction score
0
hoidabunko said:
Tui già rồi nên chơi game ko rành lắm. Sao tụi nó build con Cherry lv 56 mà dam trên 900 hay ghê. Tui lv 56 đi không nổi time rift 8 9 elite ko sao kiếm đủ nguyên liệu bond để up. Tụi nó làm sao hay quá...
Cày theo party, guild, friend nên nhiều nl để up lính, đồ đó bác, con cherie của em mới 49 có buff vào cũng lên đc 700 dmg rồi, đấy là ko cày nhiều nhé, chỉ đi đủ daily quest thôi :stick:
Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp

Leblanc123

Reaction score
0
hoidabunko said:

cherie gì mà 900 dame :eek:ps: trước đó có dính buff không?

hoidabunko

Reaction score
0
Leblanc123 said:
cherie gì mà 900 dame :eek:ps: trước đó có dính buff không?
Ko luôn, nó còn ko có luna hay shef buff faction, hôm trước mới đánh với nó xong. Hôm nào quay clip lại cho mọi người coi. Chả hiểu sao cao vậy luôn

longaaa1993

Reaction score
0
hoidabunko said:
Ko luôn, nó còn ko có luna hay shef buff faction, hôm trước mới đánh với nó xong. Hôm nào quay clip lại cho mọi người coi. Chả hiểu sao cao vậy luôn
Nó còn 2 cái faction nữa mà bác :byebye:
Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp

cudamsteel

Reaction score
0
hôm bữa em đánh bodinream cũng có thằng lv 57 cherie nó chưa buff được 827 dame :sweat: