[rủ rê] chơi cá lớn nuốt cá bé phiên bản hình tròn

linhvuex

Reaction score
0
VOZ Đừng Ham lúc đầu cover dc , về sau chơi dốt bỏ mẹ , 2 thằng to đuổi nhau mà cách xa thế éo nào dc , mình thì cứ chạy xung quanh phá bom bị mấy thằng khác dí thấy mẹ luôn

VÔZ-Linh

sigfir

Reaction score
0
caneton333 said:
Ai chơi vào cctalk đi. Tránh tình trạng gặp "óc chó" điển hình là Voz.Chính chủ, Voz.quốc hưng,.... Nói 9696 lần là phân mảnh ko có nguy hiểm đừng ăn mà não éo có tiếp thu... :gach:
ống là VOZ lá phổng,hồi này voz quốc hưng được một mảnh mà ông phân thân về phía quốc hưng làm clgt,chơi toàn đánh lẻ tui tưởng fake phải thịt chứ sao,tiền trảm hậu tấu :chaymau::chaymau::chaymau:

PsiStorm

Reaction score
0
linhvuex said:
VOZ Đừng Ham lúc đầu cover dc , về sau chơi dốt bỏ mẹ , 2 thằng to đuổi nhau mà cách xa thế éo nào dc , mình thì cứ chạy xung quanh phá bom bị mấy thằng khác dí thấy mẹ luôn

VÔZ-Linh
Tưởng ăn được thằng Banana, cuối cùng nó bắn bom ăn cả 2 :sweat:
Anh Bán Mía

piggy001

Reaction score
0
daptuyettammai said:
Mới sáng mà lag thế này, vêôdét bơm mà nhận ko dc.
Mới thấy đc 1 voz mà quay đi quay lại bị ăn mất rồi mất tích luôn, kiếm hoài ko ra, căng mắt lên mới nhìn thấy. Lang thang top 1 mình buồn vãi tè.

linhvuex said:

VÔZ-Linh
Sáng mới gặp nè, xong lặn đi đâu mất tiêu thể?

Ông Lật kèo bỏ mình bơ vơ buồn vãi tè, rom có mỗi 2 thằng ổng lặn luôn là làm sao. Lòng vòng kiếm đồng bọn mà ko ra, gặp 145 Đây xong cũng mất tích luôn, xong gặp thêm voz_mòe (nghi là fake) nhưng thôi buff hết rồi out. Top 1 rồi chẳng có ai chán vãi tè. (gặp thằng đặt nick: kill ve o zet ne)

\\ Vê Ô Zét nè

linhvuex

Reaction score
0
điểm danh 1 vài VOZ éo biết Fake hay chơi ngu : VOZ Xin Chào , CA THE GIOI , VOZ Rau Rền ... chơi ngu bỏ mẹ , nhất là thằng Rau Rền , lúc đầu mình đang trùm Server , buff nhiệt tình cho Rau Rền, thằng địch bên cạnh thì éo phân thân mà ăn lại cứ chạy theo buff nhiệt tình lại cho mình ...

VÔZ-Linh

caneton333

Reaction score
0
sigfir said:
ống là VOZ lá phổng,hồi này voz quốc hưng được một mảnh mà ông phân thân về phía quốc hưng làm clgt,chơi toàn đánh lẻ tui tưởng fake phải thịt chứ sao,tiền trảm hậu tấu :chaymau::chaymau::chaymau:
Bởi ức chế bữa giờ toàn gặp newbie chán bỏ xừ. Mình tôi đi solo cân team nó ấy chứ :shame: