[rủ rê] chơi cá lớn nuốt cá bé phiên bản hình tròn

piggy001

Reaction score
0

Sự kết hợp với Súp cua (lâu lắm mới gặp), Bá chủ server. Có pha phân thân tý nữa thì bị toi do sự bất cẩn phân thân quá nhiều. Nhưng cũng may bắn đc virus để Bá chủ server ăn lại chứ ko thôi đi luôn 3 đứa. keke, xin lỗi 2 thím. Cùng các đồng bọn sau này ko nhớ tên.

\\ Vê Ô Zét nè

dakir08

Reaction score
0
Em cũng bị lag:sweat:
Di chuyển giật khó chịu vãi:canny:

Zaluloxi

Reaction score
0
daptuyettammai said:
sao tui chơi thấy bình thường nhỉ .
áááá F145 :((
mạng nó cứ giật giật thế ếu nào a ạ :((
vOz CôTết

daptuyettammai

Reaction score
0
Đến lạy cái ông voz-cốc cốc, mình kích virus vào địch mà ổng cứ thấy đang kích thì nhào vào ăn luôn virus, 2 lần.

Zaluloxi

Reaction score
0
daptuyettammai said:
Đến lạy cái ông voz-cốc cốc, mình kích virus vào địch mà ổng cứ thấy đang kích thì nhào vào ăn luôn virus, 2 lần.
Chuẩn, bác ý kiểu như bảo vệ phá boom ý. mà hình như Thịt đông dis ròi, e di chuyễn chuột nó ko nhạy, ngộ ghê space cũng delay nữa :((

piggy001

Reaction score
0
Chiều giờ chơi cái room kia chát vãi tè. Gặp bánh bò, sao ăn tao, chiến thần. Mà chơi ko nổi, xui đừng nói. Cứ bắn đằng trước thì thằng đằng sau nó ăn. Vật vờ mãi mà ko xong đc cái room đó. Thằng top nó to quá. (bác Bánh bò kiên trì giống em vãi, cả 2 chết cả chục lần mà vẫn thấy)

\\ Vê Ô Zét nè

daptuyettammai

Reaction score
0
Zaluloxi said:
Chuẩn, bác ý kiểu như bảo vệ phá boom ý. mà hình như Thịt đông dis ròi, e di chuyễn chuột nó ko nhạy, ngộ ghê space cũng delay nữa :((
Uh, tui đang dời virus tới thì bị cốc cốc phá, lại phải làm lại, cuối cùng phá ra bị thaằng tàu ăn hết

EmXinTyGach

Reaction score
0
dou má bị thằng tạu khựa nó nuốt mịa nó mất mất cả công sức chơi từ sáng đến giờ đùa :canny: