Rip giả thuyết 2 tuần CPY =]]]

Rairiki.176

Reaction score
0
hóng deus, với mirror's edge, JC3 nghe nói tối ưu hóa cho PC tệ lắm nên chắc tụi CPY không quan tâm gì lắm tói game đó đâu

SoulBoa

Reaction score
0
Hitman hóa ra nó tung theo episode,tối qua rảnh vào steam thấy giá rẻ rẻ,nghĩ bụng sao rẻ vãi,vào định xúc ai dè nó tung theo ep,nản quá quit luôn =.=!

Gona91

Reaction score
0
SoulBoa said:
Hitman hóa ra nó tung theo episode,tối qua rảnh vào steam thấy giá rẻ rẻ,nghĩ bụng sao rẻ vãi,vào định xúc ai dè nó tung theo ep,nản quá quit luôn =.=!
phải mua ep về chơi à bác, vậy thì chấp nhận chờ ***** thôi.:canny:

QuenDatTen

Reaction score
0
aquarius1290 said:
abzu có thuốc r mà :shame: game dở k đáng chơi, jc3 thì cũng bt :chaymau:
hóng mỗi hitman :beauty:
abzu làm gì đã có *****, bypass được vài ngày nó fix rồi còn đâu

soniccyborg1995

Reaction score
0
aquarius1290 said:
abzu có thuốc r mà :shame: game dở k đáng chơi, jc3 thì cũng bt :chaymau:
hóng mỗi hitman :beauty:
Chính xác là kì đó ABZÛ bị Volksi bypass chứ ko phải ***** nhé (và denuvo đã fix lại hết rồi nên ko xài bypass đc nữa). ABZÛ mình thấy nếu chơi với mục đích là thư giãn xả stress thì cũng hay đó chứ :sexy:
Rairiki.176 said:
hóng deus, với mirror's edge, JC3 nghe nói tối ưu hóa cho PC tệ lắm nên chắc tụi CPY không quan tâm gì lắm tói game đó đâu
Mirror's Edge: Catalyst nghe nói cũng ko hay lắm, nhưng mình nghĩ từ từ cũng sẽ ***** tới mấy game này thôi :shame:
cdragonxtreme said:
Nghe nói denuvo ***** hoàn toàn r mà các bác còn hóng gì nữa
***** mới đc 3 game thôi bạn, list game denuvo chưa bị ***** vẫn còn dài lắm :byebye:
Gona91 said:
phải mua ep về chơi à bác, vậy thì chấp nhận chờ ***** thôi.:canny:
Đại khái là mình bỏ tiền ra mua game full price, nhưng nội dung thì nó ói ra thành từng episode một, trải dài từ tháng này qua tháng nọ chứ ko phải là mua 1 lần là full hết mọi thứ ngay từ đầu như mấy game kia. Hình như có cho mua từng episode riêng nữa, mà cái đó mình ko nhớ rõ lắm :chaymau:

[M]ytv

Reaction score
0
Lúc trước actived cũng 2 - 3 games , giờ ra thuốc hơi cay cay tí :lol:
P/S: Hóng Mafia III vs hitman :D