Rip giả thuyết 2 tuần CPY =]]]

ChloePriceRiseUP

Reaction score
0
ttvu1994 said:
Các bác cho em hỏi là có shop game nào bán game Unravel không? Em muốn chơi game này quá mà không biết mua ở đâu.
mua thì pm mình nhé, 220k thôi bản quyền , active ko có achievement đâu mau chán lắm :shame:

mikivn

Reaction score
0
Warhammer.40000.Dawn.Of.War.III.V4.0.0.16278.*****.by.BALDMAN.and.Voksi

kenzshinzz

Reaction score
0
ttvu1994 said:
Các bác cho em hỏi là có shop game nào bán game Unravel không? Em muốn chơi game này quá mà không biết mua ở đâu.
Nếu bác không biết thì từ nay đến ngày 19 bác có thể chơi free game đó, nên đừng dại mà trả xu nào:sogood:

yugioh20

Reaction score
0
Có vẻ thớt này nên đổi tên từ khi STEAMPUNK VÀ BALDMAN xuất hiện :byebye: Mà CPY hình như nghỉ rồi sao ấy, lâu rồi ko thấy anh tái xuất

Capitalism's Dream

Reaction score
0
Trò Dawn of War 3 sale thảm quá có 140k bản, le ngoe vài trăm mạng online. Dead game quá nhanh. :byebye:

huntersun

Reaction score
0
yugioh20 said:
Có vẻ thớt này nên đổi tên từ khi STEAMPUNK VÀ BALDMAN xuất hiện :byebye: Mà CPY hình như nghỉ rồi sao ấy, lâu rồi ko thấy anh tái xuất
CPY đang bẻ thì bị Baldman và Steampunk tung hàng ra, tụt cảm xúc nên chắc nghỉ luôn rồi.

mikivn

Reaction score
0
huntersun said:
CPY đang bẻ thì bị Baldman và Steampunk tung hàng ra, tụt cảm xúc nên chắc nghỉ luôn rồi.
Mình cũng nghĩ vậy. Cách "làm" của CPY lâu hơi 2 nhóm kia, đang "làm" thì bị nhóm khác ra trước nên chắc CPY chán, chuyển qua nghiên cứu cái khác rồi.

shinobidoo

Reaction score
0
Chỉ còn lại khoảng 20 games chưa *****, trong số đó chỉ có 5 games xài Denuvo v4 :sweat: