Rip giả thuyết 2 tuần CPY =]]]

mikivn

Reaction score
0
rongcanlc said:
Dead Rising 4, chắc nhóm lùi lại các game cũ hơn chưa ***** chứ ko đua game mới nữa
khoilavodich said:
Dead Rising 4 đó bác.

Chắc đang ***** hết rồi ra 1 lần cho gọn đó :shame:
Cám ơn 2 bác. Mà ngoài lề 1 tí, sao từ xưa đến giờ mình chơi game kinh dị không có hứng.

Chắc như 2 bác nói, có nhóm cạnh tranh với CPY nên họ sẽ nghiên cứu ***** 1 loạt cho nó thoải chí anh hùng.

khoilavodich

Reaction score
0
mr.nh0xx said:
Nó khó sống ngày từ khi nó sinh ra rồi =)))))))))))))))
Là sao :eek:ps: Trước khi bị bẻ thì nó làm quá tốt nhiệm vụ rồi còn gì nữa? Tụi crackwatch chả ngóc mỏ 1 thời gian dài ngóng từ mkdev cho tới mấy cái video nhảm shit của tụi 3DM :eek:ps: Mấy cái như làm giảm hiệu năng game ai nói thì nói nó có quan tâm éo đâu.

s515

Reaction score
0
huntersun said:
Trang Twitter này được lập cách đây 1 năm. Có lẽ đó là lúc nhóm bắt đầu tập hợp.
Bây giờ đã có thành quả. Nên nhóm mới đăng bài.
Cái twitter này cũng ko rõ fake hay thật nữa bơi vì các nhóm trong scene group thường khá kín miệng, chỉ liên lạc trong nhóm thôi chứ không liên lạc với bên ngoài.

kyoshiro244

Reaction score
0
có hàng mới nhé ADR1FT-STEAMPUNKS, game này mà ko có bọn này ***** thì tôi cũng éo biết nó có denuvo nữa :(

NTCZombieServer

Reaction score
0
nevilsay said:
Steampunk mới nổi mà ghê vãi,hơn hẳn CPY 1 bậc:beauty:
Chưa confirm là ***** của nó có Free Malware đâu bác ạ, vớ vẩn sau 1 tháng có vài chục k máy dính Muốn khóc thì khỏi chê. :gach: