Rip giả thuyết 2 tuần CPY =]]]

dieuhauteo

Reaction score
0
Đến giờ vẫn chưa thấy tin tức gì, chắc random rồi :canny::canny::canny::canny:
Ai hóng Hitman với JC3 như em không :byebye:

soniccyborg1995

Reaction score
0
dieuhauteo said:
Đến giờ vẫn chưa thấy tin tức gì, chắc random rồi :canny::canny::canny::canny:
Ai hóng Hitman với JC3 như em không :byebye:
Bình tĩnh nào, hình như chưa tới 14 ngày mà, mới 11 12 ngày gì đấy thôi :gach:

Hitman 2016 thì mình nghĩ khi nào nó ra đủ hết episodes luôn rồi mới ***** 1 lần luôn, như vậy sẽ logic và đỡ tốn công hơn, chứ ***** giờ đến lúc nó update episode mới lại phải chờ Conspiracy ***** lại nữa :">

Just Cause 3 thì mình ko chắc lắm, nhưng mình đoán game tiếp theo sẽ là ABZÛ, rồi sau đó mới đến Just Cause 3 hoặc Deus Ex: Mankind Divided

khoilavodich

Reaction score
0
soniccyborg1995 said:
Bình tĩnh nào, hình như chưa tới 14 ngày mà, mới 11 12 ngày gì đấy thôi :gach:

Hitman 2016 thì mình nghĩ khi nào nó ra đủ hết episodes luôn rồi mới ***** 1 lần luôn, như vậy sẽ logic và đỡ tốn công hơn, chứ ***** giờ đến lúc nó update episode mới lại phải chờ Conspiracy ***** lại nữa :">

Just Cause 3 thì mình ko chắc lắm, nhưng mình đoán game tiếp theo sẽ là ABZÛ, rồi sau đó mới đến Just Cause 3 hoặc Deus Ex: Mankind Divided
Hóng như hóng xổ số ấy nhỉ :rofl: Chờ 2 tuần tới hồi trúng game chơi rồi hay game không thích :rofl:

pthieu1986

Reaction score
0
JC3 bắt online mới log vào game đc mà sao ***** đc; mà game chán bỏ xừ mấy bác hóng làm gì, mình chơi có vài tiếng là bỏ phế luôn :D. Hóng Mafia III.

khoilavodich

Reaction score
0
pthieu1986 said:
JC3 bắt online mới log vào game đc mà sao ***** đc; mà game chán bỏ xừ mấy bác hóng làm gì, mình chơi có vài tiếng là bỏ phế luôn :D. Hóng Mafia III.
Đừng quan trọng story là thấy game hay mà, mình chơi main story với bắn phá chiếm đảo cũng hết gần 30h end game, vẫn đã :sexy:

deathrosser

Reaction score
0
Đang mong ngóng cái Dues Ex đây....trước sau gì chả bị phá, ko nhóm này thì nhóm kia thôi...có cái lâu : -_- -_-