Rì viu sạc ít đồ công nghệ trong tâm bão corona

theghostofyou

Reaction score
0
Quavui1 said:
Xạc lightning từ SX max trở xuống công nhận khá lởm, lên 11 đổ đi thì xài tạm được.Còn bảo xạc chậm thì tôi đéo tin đâu. Xạc chậm hay nhanh là do củ xạc nhé. Ông cầm củ 11 hay 11 pro max xạc thử xem
Đang dùng xsmax cục sach dây zin chậm vkl bác ơi :gach:
Giờ mình toàn bật máy tính (máy mac), dùng cáp type c - lightning sạc, sạc nhanh hơn trông thấy luôn

via vozForums for iPhone

Thinh2717

Reaction score
0
Mới làm 1 set Anker PowerPort PD 2, 33w USB type C to Lightning cho Pro Max. Không có gì để chê trách.

Quavui1

Reaction score
0
Sạc ko có đầu type C và củ có hỗ trợ sạc nhanh thì làm sao sạc nhanh đc thím ơi, họ thiết kế như vậy mà :surrender:[/quote]

Củ sạc của 11 với 11 pro max là chuẩn type C mà thím @@

casau1996

Reaction score
0
Mirabilis said:
Sạc nhanh chắc gì đã tốt :surrender: Muốn sạc nhanh lấy củ Ipad đem ra sạc điện thoại bao nhanh luôn :byebye::byebye:
Không lẽ phải mua ipad để có củ ipad :shame:

Thinh2717

Reaction score
0
theghostofyou said:
Đang dùng xsmax cục sach dây zin chậm vkl bác ơi :gach:
Giờ mình toàn bật máy tính (máy mac), dùng cáp type c - lightning sạc, sạc nhanh hơn trông thấy luôn

via vozForums for iPhone
Promax có sạc nhanh 18W và cap USB type C to Lightning nhé. 30 ph 50% pin :byebye:

casau1996

Reaction score
0
Quavui1 said:
Củ sạc của 11 với 11 pro max là chuẩn type C mà thím @@
Kamikaze* said:
Ông mở hộp 11pro vs promax chưa mà bảo chưa có type C với sạc nhanh :gach:. Cơ mà mình vẫn trung thành với combo của Anker (Cốc sạc Powerport 2 Cáp Powerline ll 1,8m), củ sạc 18w theo máy vẫn nguyên zin :beauty:
Á đù, vậy nhanh là đúng rùi thím ơi. :byebye:

Ai đã được dùng iphone 11 đâu mà biết :shame:

Kamikaze*

Reaction score
0
casau1996 said:
Làm sao để biết sạc nào là zin thím ơi, mà chắc thím mua nhầm loại ko phù hợp chứ mình thấy anker là được của nó đấy

Sạc ko có đầu type C và củ có hỗ trợ sạc nhanh thì làm sao sạc nhanh đc thím ơi, họ thiết kế như vậy mà :surrender:
Ông mở hộp 11pro vs promax chưa mà bảo chưa có type C với sạc nhanh :gach:. Cơ mà mình vẫn trung thành với combo của Anker (Cốc sạc Powerport 2 Cáp Powerline ll 1,8m), củ sạc 18w theo máy vẫn nguyên zin :beauty:

undercover

Reaction score
0
:chaymau: Vừa hỏng củ anker 24w, cái chân thì max lởm, sạc thì loạn cảm ứng và cắm có tiếng nổ lép bép, chuyển sang củ xiaomi giá bằng nửa mọi vấn đề đều được giải quyết, chân cùng dạng dẹt nhưng chắc chắn hơn rất nhiều. Thề rằng đây là lần cuối cùng xài đồ anker :chaymau:

casau1996

Reaction score
0
undercover said:
:chaymau: Vừa hỏng củ anker 24w, cái chân thì max lởm, sạc thì loạn cảm ứng và cắm có tiếng nổ lép bép, chuyển sang củ xiaomi giá bằng nửa mọi vấn đề đều được giải quyết, chân cùng dạng dẹt nhưng chắc chắn hơn rất nhiều. Thề rằng đây là lần cuối cùng xài đồ anker :chaymau:
Anker giờ chán vậy à. Hơi thất vọng nhỉ