[Review] Xbox one wireless controller for PC- Người thừa kế

ngonngon

Reaction score
0
Các bác cho hỏi dùng usb bluetooth 4.0 bình thường có bắt được tay xbox one s không hay nhất thiết phải dùng cái cục usb wireless adapter chính hãng mấy trăm k vậy?

minhduc08810

Reaction score
0
ngonngon said:
Các bác cho hỏi dùng usb bluetooth 4.0 bình thường có bắt được tay xbox one s không hay nhất thiết phải dùng cái cục usb wireless adapter chính hãng mấy trăm k vậy?
Dc . neu la xbox one S . One thuong ko dc nha .

Nhuoc diem la ko xai tai nghe jack 3.5 dc

ngonngon

Reaction score
0
minhduc08810 said:
Dc . neu la xbox one S . One thuong ko dc nha .

Nhuoc diem la ko xai tai nghe jack 3.5 dc
Thanks bác em cũng ko cần dùng jack 3.5 :beauty:
Mà vẫn có rung riếc đầy đủ đúng ko bác? Có cần cài thêm driver gì không bác nhỉ?

Tear in Rain

Reaction score
0
Chào các bác, em mới mua mấy game trên Steam nó chơi bằng tay Xbox. Cả đời em chưa chơi Xbox bao giờ nên không biết mua loại nào cho tiết kiệm. Mua về chủ yếu chơi Mortal Kombat X và Dragonball FighterZ, nhu cầu chơi không nhiều, tuần một hai game. Mong các bác tư vấn cho em với ạ.

jupiter128

Reaction score
0
Tear in Rain said:
Chào các bác, em mới mua mấy game trên Steam nó chơi bằng tay Xbox. Cả đời em chưa chơi Xbox bao giờ nên không biết mua loại nào cho tiết kiệm. Mua về chủ yếu chơi Mortal Kombat X và Dragonball FighterZ, nhu cầu chơi không nhiều, tuần một hai game. Mong các bác tư vấn cho em với ạ.
Xbox 360 bản cắm dây nhé :sexy:

Sent from Xiaomi Redmi K20 Pro using vozFApp

penguinvt.

Reaction score
0
Cắm 2 cục pin xiao mi(loại có số 5, k sạc) thì chơi đc 2h. Hôm sau chả kết nối đc nữa. Cái hìn tròn có chữ x cứ nháy sáng, vậy là hết pin rồi à các bạn. Hic. Mà tay cầm one s k chơi nó có tự tắt k vậy nhỉ

wintfox

Member
Reaction score
0
penguinvt. said:
Cắm 2 cục pin xiao mi(loại có số 5, k sạc) thì chơi đc 2h. Hôm sau chả kết nối đc nữa. Cái hìn tròn có chữ x cứ nháy sáng, vậy là hết pin rồi à các bạn. Hic. Mà tay cầm one s k chơi nó có tự tắt k vậy nhỉ
Mất kết nối thôi, pair lại là được, 2 cục xiaomi đó sạc full chơi được hơi bị lâu đó chứ ko chỉ 2h đâu :byebye:
Ko chơi để một lúc nó cũng tự tắt thôi, còn muốn tắt ngay thì giữ nút X giữa 15s nó tắt :byebye:

ryajautb

Reaction score
35
Pin em này ngon nhất cứ eneloop 1900mAh (màu trắng) mà táng
Trước có sẵn 1 cặp+ 1 bộ sạc (mua khoảng 4 năm), giờ mua thêm một đôi mới nữa. Pin cũ lâu (Ít chơi rung) thì tầm 2 tuần, nhanh (rung buồn đùi) thì tầm 4, 5 hôm.(Mỗi ngày mình chơi tầm 2 -3h) Pin mới còn lâu hơn nữa
cứ hết cặp này thay cặp kia vào chả bao giờ lo không có pin chơi.

Dogtor

Reaction score
0
thấy mấy thím lăn tăn vụ pin pủng nhỉ?

5 cặp energizer 2300mah, 2 cặp Recyko+ 2030mah + 1 cái sạc tàu

phlong2212

Reaction score
0
Dogtor said:
thấy mấy thím lăn tăn vụ pin pủng nhỉ?
5 cặp energizer 2300mah, 2 cặp Recyko 2030mah 1 cái sạc tàu

Ảnh
chuẩn rồi:byebye: bỏ 250k dc bộ sạc với 4 cục camelion 2700mah rồi. 2700 thì chắc ko tới đâu, mà đủ để khỏi phải lăn tăn về pin.
mà để chai 4 cục pin này chắc tay cầm nó nát cmnl rồi:byebye:
Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp