[Review] Xbox one wireless controller for PC- Người thừa kế

frozenboy

Reaction score
1
phlong2212 said:
về hơn tuần rồi mà chưa rãnh thử xem trụ dc bao lâu.thấy có 400mA:chaymau:
chỉ mới gắn vào hoạt động bth
chắc đợi ff8 rồi ngồi test luôn quá:byebye:

Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp
bao thóc đây b, 400mah thì hơi hẻo, NiMH lại nhanh chai nữa, mà chán nhất là ko sạc thẳng từ cổng micro của tay dc, pin lithium dc 1200mah cơ mà nhỉ

phlong2212

Reaction score
0
frozenboy said:
bao thóc đây b, 400mah thì hơi hẻo, NiMH lại nhanh chai nữa, mà chán nhất là ko sạc thẳng từ cổng micro của tay dc, pin lithium dc 1200mah cơ mà nhỉ
160k bác àh. hình như được 5 tiếng.thằng e nói thế. mà ko biết pin đó đầy chưa nữa, chưa chắc lắm. để sạc đầy nhờ thằng e chơi thử .
nếu tầm 5h thì 2 cục xoay vòng cũng tạm. và khuyên ......ko nên mua nhé:byebye::byebye::byebye: gắn pin sạc như bth dùng cả tuần ấy chứ:brick:

duymanh09

Reaction score
0
frozenboy said:
400mah thì hẻo là đúng rồi, chơi game nhiều nó rung lắc các kiểu cũng ngốn lắm chứ, làm cục eneloop 1900 thì tha hồ quẩy

DarkTaiga

Reaction score
0
Mình mới mua tay cầm xbox one s dc nó tặng cái game pass for console 14 days, bác nào có nhu cầu thì inbox nhé (free), phải chi nó tặng ultimate hay PC thì hay biết mấy

penguinvt.

Reaction score
0
đang định mau trên tiki mà sao nó bảo hành có mỗi 3 tháng các thím nhỉ? thế có hpair chính hãng không vậy?

DarkTaiga

Reaction score
0
penguinvt. said:
đang định mau trên tiki mà sao nó bảo hành có mỗi 3 tháng các thím nhỉ? thế có hpair chính hãng không vậy?
Hàng này chỉ có hàng nhập khẩu thôi bác, k có chính hãng VN nên bảo hành theo shop thôi, còn fake thì muôn đời tiki k bán hàng fake đâu nên khỏi lo bác

rockiessoul

Reaction score
0
Tieu Long Ha said:
Tôi hỏi là có chai pin hay không. Không cần ông dạy đời.
via vozForums for iPhone
Chai thì vứt, ko muốn dạy đời, nhưng t hỏi, 200k chẳng hạn, cho là chai sau 6 tháng đi, tháng mất có 35k, vậy có đáng phải nghĩ không?
Sent from Samsung SM-N975F using vozFApp

rockiessoul

Reaction score
0
Tieu Long Ha said:
Tôi hỏi là có chai pin hay không. Không cần ông dạy đời.
via vozForums for iPhone
Chai thì vứt, ko muốn dạy đời, nhưng t hỏi, 200k chẳng hạn, cho là chai sau 6 tháng đi, tháng mất có 35k, vậy có đáng phải nghĩ không?
Sent from Samsung SM-N975F using vozFApp

Gigabyte_1993

Reaction score
0
phlong2212 said:

về hơn tuần rồi mà chưa rãnh thử xem trụ dc bao lâu.thấy có 400mA:chaymau:
chỉ mới gắn vào hoạt động bth

chắc đợi ff8 rồi ngồi test luôn quá:byebye:

Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp
Đang xài đây . mà cục tui 600 chơi fifa 19 chắc 6 tiếng . còn đua xe rung bật như horizon 4 thì 4 tiếng . tạm ổn với 150k :sexy::sexy: