[Review] Xbox one wireless controller for PC- Người thừa kế

jupiter128

Reaction score
0
hninja222 said:
Bluetooth có delay à bác. Chơi mà có delay thì sao chơi được nhỉ. :stick: Thôi vậy mình quyết mua luôn cái recever.

Mà sao trên Tiki cái tay Xbox có đầu receiver của Trọng Lễ biến mất rồi, h lại ra 1 shop khác là
34Game Shop. :aboom: Không biết bọn này buôn bán ra sao đây. :aboom:

https://tiki.vn/tay-cam-microsoft-xb...y-viewed&2hi=0
One S chưa bao giờ xài bluetooth nên ko rành chứ DS4 bluetooth delay tầm 20-30 milisecond. Ông nào cảm nhận được lên đĩa bay về lại hành tinh của mình dùm đi, công nghệ của trái đất không theo nổi trình gamer của mấy ông đâu :stick:

vanhuy 1984

Reaction score
0
bác nao biết cách hay biết trang nào chỉ cách xuất âm thanh từ cổng 3,5 của tay ko, mình đang dùng receiver , tay thì chơi bình thường mà mò hoài ko biết làm sao xuất âm thanh từ tay, pc mình dùng win 10 nhé.

Adam_laven

Reaction score
0
Hàng về các bác à, đá pes đánh MK, Injustice phê vãi, cầm đầm tay hơn DS4, cơ mà cắm micro usb 24/24 có sao k các bác nhỉ, em ngại tháo :sexy:

hoanggiang147

Reaction score
0
Adam_laven said:
Tr6 thì ra hanoicomputer mua cho yên tâm :gach:
Triệu 6 kia là bao gồm cả cục thu nữa bác ạ, em cũng đang ngắm one S adapter không biết shop này có yên tâm không :)
Được gửi từ iPhone 6 - vozForums

bqdat9

Reaction score
0
Giờ tay này bán lại tầm bao nhiêu vậy các bác? Mình có cái tay XOS trước mua HNC mà từ lâu đi làm không có thời gian chơi.

itsmeaj

Reaction score
8
vanhuy 1984 said:
bác nao biết cách hay biết trang nào chỉ cách xuất âm thanh từ cổng 3,5 của tay ko, mình đang dùng receiver , tay thì chơi bình thường mà mò hoài ko biết làm sao xuất âm thanh từ tay, pc mình dùng win 10 nhé.
đâu cần cài gì đâu nhỉ ? khi gắn tay và adapter vô ( không phải bluetooth) thì trong phần audio device nó hiện ra thêm lựa chọn là cái Xbox One Controller (phải gắn tai nghe vô nó mới hiện ra), cứ thế chọn là xong, vừa voice chat vừa nghe âm thanh trong pc đc luôn

superman898

Reaction score
1
Dogtor said:
1. one S có bluetooth, one thì ko, cách test thì bác tự hiểu
2. mở bung tay ra, nhìn trên main có dòng chữ rõ "Microsoft" (maybe vì mình cũng chỉ đc truyền lại)
3. xem lại câu 1
4. một số game đơn cử như Shadow of tomb (hay Rise of tomb ko rõ), forza horizon có rung cò
5. được, nhưng phải dùng reciever hoặc cắp cable
6. - an toàn thì không rõ, đã cắm cáp thì ko cần để pin, đã chơi pin thì sắm 2 cặp thay đổi, cặp xài cặp sạc
- chuôi rút ra cắm vào nhiều thì auto dễ lờn do mòn jack
- pin sạc thì panasonic eneloop pro (giá nào của nấy)
nếu mua lotte thì link trên tốt hơn nhưng thiếu pin, mua pin về nhét vào là ok
Cảm ơn bác đã trả lời... Vậy mạn phép hỏi tiếp là bác còn biết chỗ nào bán tay Xbox One S wireless adapter giá cả phải chăng ở SG hem ạ???
Gửi từ Samsung SM-N950U1 bằng vozFApp