[Review] Xbox one wireless controller for PC- Người thừa kế

GAMING-AMD

Reaction score
0
jupiter128 said:
Ý kiến cá nhân:
Rung: DS4 > Xbox 360 = One S
Thế cầm sướng: Xbox 360 > One S > DS4

:stick:
cảm ơn bác.vậy khỏi nâng cấp tay nữa.tính lên cái tay one s mà thấy bác bảo rung bằng 360 thì để dùng thôi.

met3ora

Reaction score
0
Kevil said:
Giờ mua tay cầm One S ở đâu giá tốt hả các bác, e chủ yếu chơi PC
Có kèo trên Lzd với Tiki áp code còn khoảng 1tr1 nhưng của shop Trọng Lễ với HTC gì đó. Không biết hàng hoá có đảm bảo không:sweat:
Được gửi từ iPhone 6 Plus - vozForums

ZeroZero

Reaction score
0
GAMING-AMD said:
cảm ơn bác.vậy khỏi nâng cấp tay nữa.tính lên cái tay one s mà thấy bác bảo rung bằng 360 thì để dùng thôi.
Mình thẩy rung cũng được mà, vừa phải thế thôi chứ mạnh quá thì chị em dùng làm *** toy hết :sweat:

jinsk8r

Reaction score
1
Có bác nào thải tay One hoặc One S tầm 800k ko e mua :lol::lol::lol:

met3ora

Reaction score
0
Dis mẹ Lzd lừa đảo vl:canny:. Đang canh mua Xbox One S Controller 8h59 nhập mã thì báo "không có hiệu lực". 9h00 bắt đầu chương trình sale ấn thì báo "hết lượt sử dụng". Tôi đéo hiểu 1' hết thế bòi nào 100 lượt sử dụng. Dis mẹ Lzd lừa đảo:ah:

Jedi Knight

Reaction score
1
GAMING-AMD said:
Bác nào dùng tay xbox 360 và one s xác nhận xem cái nào rung mạnh hơn.
Mình dùng 360 với ds4 thấy ds4 nó rung mạnh hơn.
Xài One S rung ngang 360 nhưng one S có thêm phần rung ngay cò, chơi game đc hỗ trợ đặc biệt game của Microsoft chơi rất đã!. Có điều cần analog nó ồn quá chơi khuya cứ lạch cạch!

GAMING-AMD

Reaction score
0
ZeroZero said:
Mình thẩy rung cũng được mà, vừa phải thế thôi chứ mạnh quá thì chị em dùng làm *** toy hết :sweat:
Chơi farcry 5 lái xe vào chỗ đường xấu nó rung yếu quá,ds4 lại rung vừa phải hơn tý,trừ khi bóp cò súng thấy rung sêm nhau.
Jedi Knight said:
Xài One S rung ngang 360 nhưng one S có thêm phần rung ngay cò, chơi game đc hỗ trợ đặc biệt game của Microsoft chơi rất đã!. Có điều cần analog nó ồn quá chơi khuya cứ lạch cạch!
Chỗ rung cò có sướng ko bác,tính bán cái tay ds4 slim thừa để bù thêm tiền mua cái tay one s về trải nghiệm xem mùi vị thế nào?.

peotipeo

Reaction score
0
GAMING-AMD said:
Chơi farcry 5 lái xe vào chỗ đường xấu nó rung yếu quá,ds4 lại rung vừa phải hơn tý,trừ khi bóp cò súng thấy rung sêm nhau.

Chỗ rung cò có sướng ko bác,tính bán cái tay ds4 slim thừa để bù thêm tiền mua cái tay one s về trải nghiệm xem mùi vị thế nào?.
Có tay Xbox one màu đen, trade ds4 k bác. E ở sg