[REVIEW] Tai nghe earbud không dây Sabbat X12 Pro - ngon bổ rẻ

thuytinhtim

Reaction score
0
Review mà đéo biết đang dùng loại nào à ? Đây là in-ear chứ earbud đéo đâu.

lilkabarru

Reaction score
0
thuytinhtim said:
Review mà đéo biết đang dùng loại nào à ? Đây là in-ear chứ earbud đéo đâu. :look_down:
K đọc bài lại còn vào ăn nói kiểu vô văn hoá LUL :sexy:

Mình pair con này với dongle của ugreen, có aptx, nghe ngon hơn hẳn dongle khác, 50% volume là đủ, pin dùng văn phòng 8 tiếng, trưa nghỉ vứt hộp sạc, ngày nào cũng dùng thế 2 3 tuần nay rồi, để ý thì vẫn tiếng vẫn delay so với hình 1 chút :">

nqtsparda

Reaction score
0
lilkabarru said:
K đọc bài lại còn vào ăn nói kiểu vô văn hoá LUL :sexy:

Mình pair con này với dongle của ugreen, có aptx, nghe ngon hơn hẳn dongle khác, 50% volume là đủ, pin dùng văn phòng 8 tiếng, trưa nghỉ vứt hộp sạc, ngày nào cũng dùng thế 2 3 tuần nay rồi, để ý thì vẫn tiếng vẫn delay so với hình 1 chút :">
Cũng mua con dongle này vì có aptx mà hơi thất vọng, độ delay nhận thấy đc luôn, đếch bằng kết nối bluetooth của macbook :chaymau:

NecrolyseS

Reaction score
0
bác nào chỉ điểm em với, tự nhiên tai bên trái sau khi rút ra khỏi dock sạc nó cứ nháy trắng, nghe vẫn thấy power on, reset giữ 20s méo được.

Dark_Style

Reaction score
0
Con hàng này đeo chạy nhảy có dễ rơi ko mấy bác, thấy trên shopee đang có shop bán hơn 800k

nqtsparda

Reaction score
0
NecrolyseS said:
:sosad::sosad: bác nào chỉ điểm em với, tự nhiên tai bên trái sau khi rút ra khỏi dock sạc nó cứ nháy trắng, nghe vẫn thấy power on, reset giữ 20s méo được.
power off rồi nhấn giữ 2 tai tầm 6s thôi là được thì phải, mình bị 2 lần đều chỉ có mỗi cách giữ 6s là đúng là factory reset, tầm 6s là đèn nó nhấp nháy liên tục rồi thả tay ra, hết nháy rồi đặt lại vào case, lấy ra pair lại

drcong

Reaction score
0
Thấy trên tinhte so sánh con này với Defunc True Pro ngang ngửa nhau. Mình thích màu đỏ của con Defunc hơn. Anh em nào trải nghiệm rồi xin ý kiến với ^^

via vozForums for iPhone

drcong

Reaction score
0
Thấy trên tinhte so sánh con này với Defunc True Pro ngang ngửa nhau. Mình thích màu đỏ của con Defunc hơn. Anh em nào trải nghiệm rồi xin ý kiến với ^^

via vozForums for iPhone

dichton

Reaction score
0
bác nào gl x12 ultra với pamu slide của em ko ah. do em đeo in-ear không quen. ah em ở hcm nhé