hththt_h

Reaction score
0
Vừa đi xem day of the dead về. Mình nx như sau: Nội dung phim ko có gì đặc sắc. Vài tình tiết làm người xem nghĩ: "WTF, nó đang nghĩ cái éo gì mà làm như vậy". Và đặc biệt gây ức chế nhất là nó cắt vài cảnh, trong đó có cảnh cuối phim quan trọng nhất. Đánh giá: 6/10 - hợp để dắt gái đi xem để nó úp mặt vào lòng mình :))))

taidz02

Reaction score
0
Thử thách thần chết rất hay, phim rất cuốn, nhớ đem theo khăn giấy nhé :(:)((
Sent from RIM Q10 using vozFApp

Amirkhan

Reaction score
0
hungktuong said:
Khuyên ai mà xem cái phim Thử Thách Thần Chết: Giữa Hai Thế Giới thì làm ơn đem khăn giấy theo, Drama quá kinh khủng , phim đậm tính nhân văn đặc biệt là đạo lý làm người. Hành động và kỹ xảo rất là ok , ko có giả như tụi Tàu.
Thím ơi phim cảm động lắm hả,vậy phải mang nhiều nhiều khăn giấy để lau nước mắt rồi :sosad::sosad:

Amirkhan

Reaction score
0
Phim khi con là nhà của Lương Mạnh Hải thì sao hả mấy thím,có ai xem chưa :shame:

kira_shinigami

Reaction score
2
Cgv nó có làm căng vụ c16 không mấy thím, tính dắt con em đi xem mà nó mới 13 ah:sweat:

garik

Reaction score
1
kira_shinigami said:
Cgv nó có làm căng vụ c16 không mấy thím, tính dắt con em đi xem mà nó mới 13 ah:sweat:
Cho nó ăn mặc nhìn già chút là được, ai hỏi thì bảo là bạn học chung lớp. Trẻ con bây giờ lớn nhanh mà :sexy:

calambambam

Reaction score
0
Amirkhan said:
Phim khi con là nhà của Lương Mạnh Hải thì sao hả mấy thím,có ai xem chưa :shame:
phim hay lắm nhé bác, OST cũng hay, hơi xót vì rạp vắng :adore:

con_cuu_non01

Reaction score
0
Amoni said:
Mấy lão trong này cho khỏi cái ghế Couple với ghế Sweetbox của CGV khác gì nhau thế. 1 cái 250k 1 cái 280k
Ghế sweat box thì có thể BJ đc mà k làm phiền ai
Couple thì 1 ghế riền có 2 người cách ghế kia 1 khoảng = 1 cái ghê. V thôi

GoogleTranslate

Reaction score
0
Hqua mới coi the greatest showman đánh giá 8.5/10, nội dung ổn - cao trào, nút thắt ít - tiết tấu diễn ra có vẻ hơi nhanh để nhừơng tg cho diễn biến chính, những đoạn nhạc.
Âm nhạc: cái chính của phim , từ những bản nhạc sôi động kiểu circus hay carnival đến những bản du dương đều rất hay.
Đặc biệt là thấy rất rõ việc chuyển đổi giữa mảng màu sắc ( cái nì mình phán đại thôi).Đó là những màu nóng và những màu lạnh lun thay đổi luân phiên nhau qua những giai đoạn trong bộ phim
Kết: phù hợp mọi lứa tuổi, từ FA đi coi 1 mình -> couple-> gia đình. Couple vẫn tốt hơn vì nhiều cảnh khá tình cảm hát nên khá lãng mạn. Sau lala land thì đây lại là 1 bộ phim nữa làm mình khá muốn khóc khi nghĩ về mai sau có đủ sức để cày cưới vợ ko, nhà - chi phí - con cái - hạnh phúc
Sent from my iPhone using vozForums