Review nhanh ghế Ergomax Evolution và Commander sau 1 tháng sử dụng

clonelandau

Reaction score
1
từ giờ đến tết bên TQ còn đợt sales nào ko vậy các bro, để mình hốt con này về chơi game tết

gadgetvip

Reaction score
0
Đã làm nguyên combo ghế COM + bàn của Chị Na, rẻ hơn ở VN dc mấy củ. Gian thương @tieuphong158 dc cái là đúng hẹn, support tốt. Hi vọng là hàng nội địa của Chị Na tốt, ko hỏng ko thì tự sửa lại ốm người

Last edited by a moderator:

cknight_159

Reaction score
0
gadgetvip said:
Đã làm nguyên combo ghế COM bàn của Chị Na, rẻ hơn ở VN dc mấy củ. Gian thương @tieuphong158 dc cái là đúng hẹn, support tốt. Hi vọng là hàng nội địa của Chị Na tốt, ko hỏng ko thì tự sửa lại ốm người :D :D :D
Bàn gì đó thím, cho em xin link với
Gửi từ OnePlus ONEPLUS A3003 bằng vozFApp

Kelfer

Reaction score
0
Dưới 3 triệu ở HCM có ghế nào tốt không các bác ?

tieuphong158

Reaction score
0
clonelandau said:
từ giờ đến tết bên TQ còn đợt sales nào ko vậy các bro, để mình hốt con này về chơi game tết
12-12 bác oi

tieuphong158

Reaction score
0
gadgetvip said:
Đã làm nguyên combo ghế COM bàn của Chị Na, rẻ hơn ở VN dc mấy củ. Gian thương @tieuphong158 dc cái là đúng hẹn, support tốt. Hi vọng là hàng nội địa của Chị Na tốt, ko hỏng ko thì tự sửa lại ốm người :D :D :D
vẫn nợ cafe đấy. chuẩn bị đi, cuối tuần em xuống em đòi

Chơi Bời

Reaction score
0
Chơi Bời said:
mình cũng chưa thấy gì rõ ràng lắm, :sexy:
loay hoay tìm thêm 1 brand khác mà tầm giá COM mà chưa thấy ưng được em nào, chắc lại lại thêm 1 em COM để ngồi ở nhà,
@tieuphong158 sắp BFriday, ko rõ bên TQ có sale gì ko nhể,

đang soi em này,
https://detail.tmall.com/item.htm?id...6149:119249678

----------
http://www.gavee100.com/en/index.php?c=msg&id=1300
đã làm việc xong với tieupphong, chốt đơn em
Gavee GAV-G12 màu Coffee. :sosad:
làm chuột bạch đi trước cho ae xem sao. :stick:
Tối nay hàng về, lắp xong tiện review luôn cho ae,
Nhìn tổng thể thì em Gavee này cứng cáp hơn COM, đẹp hơn. :beauty:
Chất lượng lưới cho cảm giác ngồi êm hơn. :beauty:
Các chỗ tinh chỉnh cho tay, lưng, đệm...nhìn chắc chắn, đẹp và thông minh hơn COM: kẹp tay vào lẫy rồi di chuyển, khi nào ok thì thả lẫy ra (như COM cứ nhớ là khoảng 4 nấc, kéo lên quá thì reset về 0 )
Đặc biệt nhất là phần lưng thì có thể kéo lên cao hơn COM (mình ưng phần này nhất, như COM thì kéo tới max-nấc 4 thì cũng chỉ tầm khu thắt lưng l3/l4 )
Thiết kế khung kê tay chắc chắn hơn COM (khuỳnh ra và cắm vào khớp phía dưới đệm), còn chỗ tì tay thì như nhau.

- Phần nhựa chỗ tì tay màu xám hơi xấu, so với tổng thể là màu coffee mình mua là đắt nhất. :sosad:
- :shame: Mình cao 1m74 màchiều dài của phần tựa lưng có vẻ thấp hơn COM(mình quên ko chú ý về độ dài,rộng), cho nên khi tựa phần cổ không thoải mái bằng COM, bị ngửa ra quá so với góc nhìn màn hình của mình. ==> cải thiện bằng cách cho cao màn hình hơn là ok. :sexy:
- Ngồi cảm giác tổng thể khi ngồi ko đã bằng COM (ngoại trừ cái bàn tọa), COM ôm chuẩn người mình (1m74, 75kg), vì lưng thấp hơn, mông rộng hơn, 2 bên tì tay khuỳnh ra nên rộng hơn.
- Góc ngửa ra không rộng bằng COM.

==> Ông nào tầm 80kg trở lên, cao cỡ mình thì ngồi rất OK.
==> Ai mỏi lưng với đau bàn tọa nhiều thì em này thoải mái hơn.
==> Ngồi tư thế thoải mái thì COM vẫn hơn.
Để ngồi vài bữa nữa rồi tính có nên đưa em này lên thay em COM ở trên cty :sosad:
-----
Thương gia tieuphong làm việc rất nhanh, cũng hâu đãi thêm dc cái kê chân ( chưa chụp ảnh cái này, nhìn cũng khá xịn xò :beauty: ) :shame:

Ảnh cho ae thị dâm.

:beauty:

tieuphong158

Reaction score
0
Chơi Bời said:
Tối nay hàng về, lắp xong tiện review luôn cho ae,
Nhìn tổng thể thì em Gavee này cứng cáp hơn COM, đẹp hơn. :beauty:
Chất lượng lưới cho cảm giác ngồi êm hơn. :beauty:
Các chỗ tinh chỉnh cho tay, lưng, đệm...nhìn chắc chắn, đẹp và thông minh hơn COM: kẹp tay vào lẫy rồi di chuyển, khi nào ok thì thả lẫy ra (như COM cứ nhớ là khoảng 4 nấc, kéo lên quá thì reset về 0 )
Đặc biệt nhất là phần lưng thì có thể kéo lên cao hơn COM (mình ưng phần này nhất, như COM thì kéo tới max-nấc 4 thì cũng chỉ tầm khu thắt lưng l3/l4 )
Thiết kế khung kê tay chắc chắn hơn COM (khuỳnh ra và cắm vào khớp phía dưới đệm), còn chỗ tì tay thì như nhau.

- Phần nhựa chỗ tì tay màu xám hơi xấu, so với tổng thể là màu coffee mình mua là đắt nhất. :sosad:
- :shame: Mình cao 1m74 màchiều dài của phần tựa lưng có vẻ thấp hơn COM(mình quên ko chú ý về độ dài,rộng), cho nên khi tựa phần cổ không thoải mái bằng COM, bị ngửa ra quá so với góc nhìn màn hình của mình. ==> cải thiện bằng cách cho cao màn hình hơn là ok. :sexy:
- Ngồi cảm giác tổng thể khi ngồi ko đã bằng COM (ngoại trừ cái bàn tọa), COM ôm chuẩn người mình (1m74, 75kg), vì lưng thấp hơn, mông rộng hơn, 2 bên tì tay khuỳnh ra nên rộng hơn.
- Góc ngửa ra không rộng bằng COM.

==> Ông nào tầm 80kg trở lên, cao cỡ mình thì ngồi rất OK.
==> Ai mỏi lưng với đau bàn tọa nhiều thì em này thoải mái hơn.
==> Ngồi tư thế thoải mái thì COM vẫn hơn.
Để ngồi vài bữa nữa rồi tính có nên đưa em này lên thay em COM ở trên cty :sosad:
-----
Thương gia tieuphong làm việc rất nhanh, cũng hâu đãi thêm dc cái kê chân ( chưa chụp ảnh cái này, nhìn cũng khá xịn xò :beauty: ) :shame:

Ảnh cho ae thị dâm.

:beauty:
vừa đẹp vừa sang trọng. bro ngồi lên làm mẫu PR cho em đi :beauty::beauty::beauty: