codonminhanh124

Reaction score
0
dauan.tuongan said:
em có team marketing chạy ads bds đẩy data sale chốt, chốt dc hoa hồng chia đôi, chi phí marketing team em chịu hết, cần hợp tác với các sale CỨNG, nhiều quan hệ, tìm được dự án phù hợp nhu cầu khách hàng.
*yêu cầu: 1 căn bán được hoa hồng ít nhất 200tr để chia ra team em còn trang trải chi phí ads
Mình cũng đang cần team maketing nè. Anh em chiến nhé? Đã inbox nhé bro. Đang có dự án siêu hot hoa hồng cực khủng

Anywhere for you

Reaction score
0
conduonglang1594 said:
bác có bán vincity ko, nghe nói hàng ế ẩm lắm à bác
Trung bình mõi ngày vẫn 30-40 căn/ so tổng thể dự án thì chậm còn so với thị trường hiện nay nó vẫn Top1:chaymau:

dellnync_ver1

Reaction score
0
dauan.tuongan said:
em có team marketing chạy ads bds đẩy data sale chốt, chốt dc hoa hồng chia đôi, chi phí marketing team em chịu hết, cần hợp tác với các sale CỨNG, nhiều quan hệ, tìm được dự án phù hợp nhu cầu khách hàng.
*yêu cầu: 1 căn bán được hoa hồng ít nhất 200tr để chia ra team em còn trang trải chi phí ads, làm việc ở SG để team dễ gặp mặt làm việc
mình đợi cty mở bản các dòng biệt thự biển or dinh thự sẽ ới thím:beauty:
thím inb contact của thím nhé:gach::beauty:

Anywhere for you

Reaction score
0
cafe234 said:
Hóng.Hồi trc tết chạy grab chở bà khách, lúc xuống bà cho cái carvisit bảo có muốn làm môi giới bds ko, hnào gặp nói chuyện xem có hợp ko rồi vào team chị,mà tiếc quả thưởng chỗ lm cũ nên chần chừ. tết nhất xog đag tính gọi Chị xem có còn slot ko, xin xách dép theo :sosad:

Gửi từ Sony SO-04H bằng vozFApp
Bạn có hứng và nhiệt thử sức xem sao, inbox mình.:chaymau:

cafe234

Reaction score
0
Anywhere for you said:
Bạn có hứng và nhiệt thử sức xem sao, inbox mình.:chaymau:
Vinhomes ngõ 72 nguyễn trãi ak thím :adore:
Gửi từ Sony SO-04H bằng vozFApp

viktor

Reaction score
1
Gata4mat said:
Thực ra nghề bán hàng mục tiêu chính là bán được hàng, chốt được đơn hàng. Vì vậy phải dùng mọi thủ đoạn để đạt được mục đích. À nghề này không tuyển người đã từng làm về đa cấp và bảo hiểm. Vì cùng một ruột như nhau cả

tùy công ty thôi thím ơi, dưới mình tuyển đầy, có exp làm sales là 1 lợi thế, vì đã quen công việc rồi, càng bảo hiểm càng tốt, còn bên mấy sàn lớn như trần anh hay đất xanh thì mình không biết quy trình chọn lọc thế nào:stick:
Sent from my Http://inoxbinhan.com https://cokhihavi.com using vozForums
khoa1203 said:
Sao bố mình đi mua đất toàn gặp mấy anh cò ở quán cà phê, ăn mặc bụi bụi không à , mà cũng mua đi bán lại mấy lần thành công rồi nên k phải lừa đảo đâu. Chắc cò tự do à mấy thím?
cò có nhiều loại nha thím:

- Ví dụ có thể mình liên kết với 1 vài ae nữa, khoảng 5 người, mỗi người 400tr, là dc 2 tỷ, kiếm lô nào ngon ngon thì hốt xong sang tay kiếm vài trăm triệu mang chia cho nhau, loại này làm ăn đoàng hoàng nhất vì cần mối lâu dài
- Loại 2 là cò tự phát, tìm nguồn rẻ, xong tự tìm khách bán lại, có lô chỉ kiếm 5 7tr thôi, còn hên hên gặp gà thì đập 1 phát cả tỷ cũng có (mình không gió nhé), thị trường lên giá do loại này là nhiều, chủ bán 500tr, đưa cho mình mình sẽ bán 520, mình đưa 1 thằng khác nó bán 540, nhưng có thằng tham nó đẩy hẳn 6 700, từng gặp cảnh đi công chứng có mỗi 2 khách mà 10 thằng cò ngồi chia nhau hoa hồng nhé :gach:
- Còn loại 3 là nhân viên môi giới, cái này chỉ bán dc theo giá công ty thôi, cá biệt có công ty cho kê nhưng phải nộp % lại, bán dc thì hưởng hoa hồng, nhưng mà lừa đảo lại hay từ đây mà ra, toàn dự án ma với hứa không à, cái gì cũng anh chị khỏi lo, có vấn đề gì e lo hết, đợt trước mình đi bán dự án, có mấy đồng chí công ty cạnh tranh cũng hay cafe với nhau, hỏi gặp mấy trường hợp khách chửi thì xử lý thế nào, các tiền bối toàn chỉ e phải ra vẻ cố gắng hỗ trợ khách hàng này nọ, e cũng đang đau đầu thế này thế kia, e cũng đang dính mấy lô như chị, còn khách chày cối thì bảo công ty đưa ra e bán thôi có vấn đề gì chị lên công ty hỏi nhé. Ông anh mình bán 1 cái dự án gần 6 năm rồi chưa có sổ, qua mấy đời công ty khác rồi mà thỉnh thoảng khách vẫn điện chửi cái dự án ngày xưa:sweat: