[REVIEW] Newifi 3D2 Ver 1.2 - thảo luận chung

nvn1010

Reaction score
0
baohen1510 said:
Nhưng cắm thì như shit . Thua mấy ổ lioa nữa:byebye:
Tháo mấy cái nắp che ra bác, ức chế nhứt là mấy cái nắp che đó

nvn1010

Reaction score
0
baohen1510 said:
Nhưng cắm thì như shit . Thua mấy ổ lioa nữa:byebye:

baohen1510

Reaction score
1
nvn1010 said:
Cắm cho máy con router nên cũng ít khi rút ra cắm vào . Chứ sử dụng hằng ngày chắc ức chế đập luôn quá . Thêm cái nút on-off ngu nữa chứ . Mỗi lần cúp điện , có điện lại phải bấm lại mới có điện . Bó tay . :canny:

L.A.D.Y

Reaction score
0
baohen1510 said:
Cắm cho máy con router nên cũng ít khi rút ra cắm vào . Chứ sử dụng hằng ngày chắc ức chế đập luôn quá . Thêm cái nút on-off ngu nữa chứ . Mỗi lần cúp điện , có điện lại phải bấm lại mới có điện . Bó tay . :canny:
Em đang dùng 1 ổ của ugreen,cắm chặt thôi rồi,gồng mình rút mới ra dc.auto có điện lại.
Mới order1 ổ ZMI 6 cổng loại mới ra chưa đến 200k.
2015 lúc lắp máy tính làm 1 ổ huntkey đâu 250k dùng đến giờ.

asukaa

Reaction score
0
baohen1510 said:
Tại người ngu thôi chứ mỗi loại nó thiết kế cho những nhu cầu khác nhau , mấy con pana nắp che mà ổ dẹt còn éo chọc vào được cơ :)) mua không tìm hiểu lại chửi :lol:

nvn1010

Reaction score
0
baohen1510 said:
Làm gì có vụ cúp điện xong có lại phải bấm công tắc bác, chắc ổ của bác bị mát hay sao rồi á :adore:

baohen1510

Reaction score
1
nvn1010 said:
Làm gì có vụ cúp điện xong có lại phải bấm công tắc bác, chắc ổ của bác bị mát hay sao rồi á :adore:
Không phải mát đâu . Cứ mỗi lần cúp điện , nó ko auto có điện lại . Hoặc không có thiết bị nào sử dụng , để thời gian nó cũng auto off . Nó ko phải phím cứng ấn sâu vào là on hay nhả sâu là off đâu bác .

L.A.D.Y

Reaction score
0
baohen1510 said:
Không phải mát đâu . Cứ mỗi lần cúp điện , nó ko auto có điện lại . Hoặc không có thiết bị nào sử dụng , để thời gian nó cũng auto off .
Nó ko phải phím cứng ấn sâu vào là on hay nhả ra là off đâu bác . Nó kiểu như nút nguồn điện thoại vậy .
https://www.youtube.com/watch?v=1B-c...DY19ZhTBvZ8Qbg
Như vậy có khi lại tốt.
Mất điện có lại thường chưa ổn định,như vậy đỡ bị sock cho thiết bị.

nvn1010

Reaction score
0
baohen1510 said:
Không phải mát đâu . Cứ mỗi lần cúp điện , nó ko auto có điện lại . Hoặc không có thiết bị nào sử dụng , để thời gian nó cũng auto off .
Nó ko phải phím cứng ấn sâu vào là on hay nhả ra là off đâu bác . Nó kiểu như nút nguồn điện thoại vậy .
https://www.youtube.com/watch?v=1B-c...DY19ZhTBvZ8Qbg
Bác xài loại 3 lỗ hay 6 lỗ nhỉ, em xài loại 3 lỗ cắm, 3 usb thì ko có hiện tượng đó, loại 6 lỗ nó kèm luôn chức năng remote trên app mihome

L.A.D.Y

Reaction score
0
nvn1010 said:
Bác xài loại 3 lỗ hay 6 lỗ nhỉ, em xài loại 3 lỗ cắm, 3 usb thì ko có hiện tượng đó, loại 6 lỗ nó kèm luôn chức năng remote trên app mihome
Bản wifi là con # nữa bác.
Con của bác @báo ko phải đâu.