dunglambay

Reaction score
0
I_Newbie said:
P/P nhất là con Elec đó thým. Còn không ngại khoản BH (MRB hay lỗi vặt lắm nhé, kể cả Bosh, phần vì chưa sử dụng đúng, phần vì nguồn nước)
Model nào vậy bác, e cần máy nhỏ thôi, chỉ cần rữa sạch, bền và ít tốn điện là đủ
Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng vozFApp

latanh

Reaction score
0
dunglambay said:
Model nào vậy bác, e cần máy nhỏ thôi, chỉ cần rữa sạch, bền và ít tốn điện là đủ
Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng vozFApp
Không nhớ chính xác mã nhưng nó có số 6010, giá đâu loanh quanh 7 triệu. Mình mua cho bố mẹ trên Tiki 6,7, cắt đá với lắp đặt hết gần 500 nữa, combo nước rửa chén thì khoảng 400.
via vozForums for iPhone

kiathikia

Reaction score
0
Kinh nghiệm đau thương khi rửa ly thủy tinh hay pha lê là đừng bao giờ để nhiệt độ quá cao..điều chỉnh muối thấp để nước mỏng hơn..ko chú ý có ngày khóc hận nha quí dzị..

Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp

rockiessoul

Reaction score
0
neverland00 said:
Đặt giúp 1 bác trên này con Viomi (của xiaomi), mình cũng hơi chủ quan nên tính toán kích thước ko chuẩn lắm tí thì lỗ tiền ship =)) may quá hàng về nguyên vẹn và bác ấy hài lòng (mình đặt 7tr8, vừa khít tiền ship còn thừa dc ly coffee house :beauty: )
Qua tết sắp xếp làm 1 con, cận tết tốn kém quá.
Sent using vozFApp
Ơ,đây chứ đâu. Không lỗ đâu nhé, ít bữa bù cafe sau. Mấy nay cuối năm bận quá nên cũng chưa hú.:byebye:
Sent from Allspart using vozFApp

neverland00

Reaction score
0
rockiessoul said:
Ơ,đây chứ đâu. Không lỗ đâu nhé, ít bữa bù cafe sau. Mấy nay cuối năm bận quá nên cũng chưa hú.:byebye:
Sent from Allspart using vozFApp
Haha. Thanks thím. Lần đầu đặt đồ to nên về đến là vui lắm rồi. :beauty:
Sent using vozFApp