i.love.you.souless

Reaction score
24
Chào các thím, trước giờ em lên voz chủ yếu tàu ngầm đọc review nên hôm nay mạn phép chia sẻ chút trải nghiệm của bản thân.:beauty:

Em cũng 3x rồi mà cũng còn khá nhát, làm gì cũng lo lắng sợ sệt :pudency: sáng này ngồi cafe nghĩ lại 3x mà chưa trải nghiệm thì đến bao giờ. Bao lần định thử mà cứ đặt rồi hủy nên lần này quyết đi, tới đâu thì tới. Hên cho em là em phò này trắng và còn mới, nghe nói là khoảng 6 tháng :beauty: quê Vĩnh Long 64, nội thất khá ổn, thơm tho, sờ vào thì cảm giác là mịn và hơi lành lạnh :adore: thái độ rất lịch sự và chuyên nghiệp, em đi lần đầu nên cái mie gì cũng hỏi và đc giải đáp rất nhiệt tình :"> à mà em nghe nhiều thím trên voz chê phò ko an toàn chứ em thấy ngược lại, lúc đầu em định ko đeo bảo vệ thì nó la toáng lên, 1 2 bắt đeo vì nó cũng sợ, ko đeo thì nghỉ :shame: nhìn chung là rất ok :adore: sau khoảng 30 phút thì em ra, cũng xã giao dăm câu rồi tạm biệt:"> giá khoảng gần 200k, hỏi thì bảo có đi tour vài ngày, nhưng tùy địa điểm, đi tour thì đỡ mệt hơn là đi khách lẻ vì khách lẻ thì đi 1 ngày nhiều khách mới đủ doanh số:go: mà em đi 1 mình nên mới hỏi đc nhiều chứ lúc khác phải phục vụ cả nhóm 6 7 người, mạnh ai nấy nói nhức cả đầu, nên im im mà phục vụ thôi :surrender:

Văn em lủng củng, các thím thông cảm:pudency: em biết nhiều thím ác cảm với phò tun nờ nhưng với trải nghiệm cá nhân thì khá là ok. Em cố gắn thử các dòng xe khác trên grab car để review thêm cho các thím:">

king2901

Reaction score
0
200k?? Bác check máy bay thời ww2 hay gì mà rẻ vậy ?

nh0cpr0828

Reaction score
0
i.love.you.souless said:
Chào các thím, trước giờ em lên voz chủ yếu tàu ngầm đọc review nên hôm nay mạn phép chia sẻ chút trải nghiệm của bản thân.:beauty:

Em cũng 3x rồi mà cũng còn khá nhát, làm gì cũng lo lắng sợ sệt :pudency: sáng này ngồi cafe nghĩ lại 3x mà chưa trải nghiệm thì đến bao giờ. Bao lần định thử mà cứ đặt rồi hủy nên lần này quyết đi, tới đâu thì tới. Hên cho em là em phò này trắng và còn mới, nghe nói là khoảng 6 tháng :beauty: quê Vĩnh Long 64, nội thất khá ổn, thơm tho, sờ vào thì cảm giác là mịn và hơi lành lạnh :adore: thái độ rất lịch sự và chuyên nghiệp, em đi lần đầu nên cái mie gì cũng hỏi và đc giải đáp rất nhiệt tình :"> à mà em nghe nhiều thím trên voz chê phò ko an toàn chứ em thấy ngược lại, lúc đầu em định ko đeo bảo vệ thì nó la toáng lên, 1 2 bắt đeo vì nó cũng sợ, ko đeo thì nghỉ :shame: nhìn chung là rất ok :adore: sau khoảng 30 phút thì em ra, cũng xã giao dăm câu rồi tạm biệt:"> giá khoảng gần 200k, hỏi thì bảo có đi tour vài ngày, nhưng tùy địa điểm, đi tour thì đỡ mệt hơn là đi khách lẻ vì khách lẻ thì đi 1 ngày nhiều khách mới đủ doanh số:go: mà em đi 1 mình nên mới hỏi đc nhiều chứ lúc khác phải phục vụ cả nhóm 6 7 người, mạnh ai nấy nói nhức cả đầu, nên im im mà phục vụ thôi :surrender:

Văn em lủng củng, các thím thông cảm:pudency: em biết nhiều thím ác cảm với phò tun nờ nhưng với trải nghiệm cá nhân thì khá là ok. Em cố gắn thử các dòng xe khác trên grab car để review thêm cho các thím:">
đức :adore::adore:

shivakl

Reaction score
0
king2901 said:
200k?? Bác check mây bay thời ww2 hay gì mà rẻ vậy ?
Ko những 200k mà còn đc những 30p
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp

kehonnguoi

Reaction score
0
Em thấy 200k mà nhiều bác Vozer winner chê thật. Nếu 200k mà HN SG ĐN thì e cũng không muốn nghe. Nhưng nếu 200k tại khu công nghiệp dưới Quất Lâm thì sẽ có rất nhiều điều để kể.

Lần đầu! Đây là từ mà ai cũng có hứng thú, lần đầu đạp xe, lần đầu biết đi xe máy, lần đầu đi làm, lần đầu kiếm ra tiền... hay theo chủ đề của thread này là lần đầu đi "phá đò". Cảm giác trước khi đi, đầu óc sẽ suy nghĩ đủ thứ, kẹt giữa sợ sệt và thích thú, chọn lương tâm hay chọn chiều "thằng em".

Hôm đó là sinh nhật em, 5h30 tan tầm, xách con quốc xe Axelo đóng mon men ra quán nhậu trên Cầu Giấy. Trên đường đi không quên đá hình gái xung quanh và lúc tắc đường, đường tắc vãi l. Mãi tới 6h30-7h mới được ăn,

lâng lâng người rồi thì anh em đồng lòng chí cốt đi hì hục. Đây cũng là lần mà em sẽ nhớ và phải nhớ vì 2 thằng bạn bao tiền ăn, tiền nhà nghỉ... và em chỉ phải lo tiền Tip.

Đứng dậy, thanh toán xong xuôi, anh em phi ra Nguyễn Khánh Toàn ngồi trà đá rồi xem các option. Em không xem( phần vì lần đầu, phần vì hơi sợ, phần vì ngại...) nên bảo thằng bạn chọn cho option nào vừa mắt( xinh) là được.

.... Đoạn này kể sau nhưng nói chung là không ra được, cảm giác bực bội + Công nghiệp vãi cả l nên đ muốn kể thì đúng hơn. Tip 300 và hẹn không gặp lại.