( review kỉ niệm) Vợ Xâm Hình, Hổ Báo, Nhưng Rất Chung Tình

Tanvietsin123

Reaction score
0
Lão thớt chốt câu "có duyên mà không có phận thì cũng đành chịu" là mọi người tự hiểu rồi nhé.
Câu chuyện này khá ảo khi em H là dân chơi, đi xe độ kiểng, xăm mình, quen biết các anh lớn nhưng trong câu chuyện chưa hề có một lần nào đề cập đến việc ẽm đi bar, hoặc ăn uống nhậu khẹt sinh nhật cùng những anh đại mà H quen biết, trong khi đó các con bạn dạng dân chơi mình biết thì đc mời đi suốt ( ko đi là ko đc ).
Khả năng em H là một nhân vật hư cấu, đc thêm thắt và dựa trên một nhân vật có thật.
Đọc truyện mà cảm thấy thớt như mà "main chính" ngốc nhếch trong các câu chuyện ecchi với dàn harem xinh đẹp thường thấy ở các bộ anime.
Ông thớt là một con người trẻ trâu, yếu nhớt, đen hôi, và còn hèn hạ mà lại đc 1 người tuyệt vời như em H để ý ( nếu H có thật ) thì đúng là hư cấu =))
Học nông lâm bằng trung bình, đầu óc thì thất phu đần độn, bựa tính, nhiều lúc còn hay đùa ngu, người ngợm thì đen hôi, chạy wave ghẻ , đến ngay cả cái việc làm em H cũng tìm cho thì đúng là.... Tôi nghi em H này ko có thật quá các thím ah.
P/s: cái đm, tôi gato quá =))

kengoc15

Reaction score
1
Tanvietsin123 said:
Lão thớt chốt câu "có duyên mà không có phận thì cũng đành chịu" là mọi người tự hiểu rồi nhé.
Câu chuyện này khá ảo khi em H là dân chơi, đi xe độ kiểng, xăm mình, quen biết các anh lớn nhưng trong câu chuyện chưa hề có một lần nào đề cập đến việc ẽm đi bar, hoặc ăn uống nhậu khẹt sinh nhật cùng những anh đại mà H quen biết, trong khi đó các con bạn dạng dân chơi mình biết thì đc mời đi suốt ( ko đi là ko đc ).
Khả năng em H là một nhân vật hư cấu, đc thêm thắt và dựa trên một nhân vật có thật.
Đọc truyện mà cảm thấy thớt như mà "main chính" ngốc nhếch trong các câu chuyện ecchi với dàn harem xinh đẹp thường thấy ở các bộ anime.
Ông thớt là một con người trẻ trâu, yếu nhớt, đen hôi, và còn hèn hạ mà lại đc 1 người tuyệt vời như em H để ý ( nếu H có thật ) thì đúng là hư cấu =))
Học nông lâm bằng trung bình, đầu óc thì thất phu đần độn, bựa tính, nhiều lúc còn hay đùa ngu, người ngợm thì đen hôi, chạy wave ghẻ , đến ngay cả cái việc làm em H cũng tìm cho thì đúng là.... Tôi nghi em H này ko có thật quá các thím ah.
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi. Nhưng k hẳn H là người ăn chơi hay giang hồ, kiểu có người nhà là đại ca nên được hưởng 1 số đặt quyền ấy mà, như lúc ông anh họ bênh thằng Khoa, H cũng chả có tiếng nói gì. Có thể xăm trổ do sở thích hoặc tâm lý. Còn nhânn xét về main thì quá chuẩn
Gửi từ Sony F5122 bằng vozFApp

hunghung2323

Reaction score
0
biết là chuyện hư cấu mà đm lỡ đọc lại thấy man mác buồn. Già thật rồi hức hức.
Tật xấu khó bỏ mỗi khi đọc 1 truyện review nào đấy của voz, muốn nhìn mặt 1 lần cho thử, muốn thấy được nhân vật có bao phần sự thật mà vẫn ôm hờn thất vọng :v
3 năm rồi chắc thớt lại có cuộc sống mới, vị trí mới, e H ( nếu có thật) chắc cũng vậy rồi. Chúc 2 bạn hạnh phúc nhé :D

honey_badger

Reaction score
0
Tanvietsin123 said:
Mịa. Đến giờ nào còn hỏi độ xác thực trong F145. Lửng khẳng định 95% truyện F145 là chém gió, ngồi thủ dâm tinh thần. Đọc đi rồi ảo tưởng
Gửi từ Hoang mạc Sahara bằng vozFApp

levanbinhck1

Reaction score
0
Đọc truyện của thớt thấy tình yêu đẹp và vô tư thật. Kết cục hai bạn không tới được với nhau mà mình buồn quá. Dù gì thì cũng yêu nhau được lâu rồi có gì vẫn phải cố gắng vượt qua chứ.

Gửi từ Samsung SM-G900H bằng vozFApp