[Review] Khi bị từ chối, còn mấy ai tiếp tục ?

phat0290

Reaction score
0
hỏi gái đang thích ai đến tán thằng đó ngay và luôn nhé thím :3
PS: đa phần cố đấm ăn xôi thớt à :v cứ tiếp tục thôi đến khi nó lấy chồng thì thôi nhé :D

batison

Reaction score
0
samsam1007 said:
Tình yêu nó tự nhiên đến vs nhau thì hơn chứ còn tán tỉnh nhiều mới là ko bền bác ạ :D Bác gặp đứa con gái nào mà cả 2 cảm thấy có tình cảm với nhau ngay sau cái chạm mắt đầu tiên mới gọi là đáng để yêu. Chứ nó biết mình thích nó đến 6 tháng r mà không có động tĩnh gì thì là nó k thích mình thật chứ k phải thử thách gì đâu. Việc gì phải vì 1 bông hoa mà bỏ cả rừng hoa
Yêu thím cmnr.:adore::adore::adore:

I'mBber

Reaction score
0
trước em cũng tán đứa bạn học cùng (lúc đấy đang học cđ), cố gắng theo đuổi khoảng 1 năm và tỏ tình không biết bao nhiêu lần :v nhưng em ấy vẫn không lần nào đồng ý cả. Đến 1 ngày đẹp trời em ấy đăng cái ảnh đi chơi với người yêu trên fb. Em nt hỏi sao có người yêu rồi k nói để t phải hi vọng thế, em ấy bảo chưa kịp nói và giờ e và e ấy trở thành 2 người xa lạ :v thấy khỏe cả người

thaygiaogiang

Reaction score
12
Nếu nó đã không thích mình đến mức từ chối thẳng, thì câu trả lời luôn là dừng lại.

thaygiaogiang

Reaction score
12
Chuyện nó có người yêu hay không, việc chó gì nó phải khai báo với đồng chí?

Hay nói phũ hơn, việc nó có bồ là việc của nó, việc đồng chí tự nguyện theo đuổi tán tỉnh nó là việc của đồng chí, liên quan chó gì đến nhau, và đồng chí cũng là cái chó gì trong mắt nó, mà nó phải nói?

Lần sau, học cách tự thăm dò và xác định thái độ của đối phương, để luôn rút lui trong danh dự.

I'mBber said:
trước em cũng tán đứa bạn học cùng (lúc đấy đang học cđ), cố gắng theo đuổi khoảng 1 năm và tỏ tình không biết bao nhiêu lần :v nhưng em ấy vẫn không lần nào đồng ý cả. Đến 1 ngày đẹp trời em ấy đăng cái ảnh đi chơi với người yêu trên fb. Em nt hỏi sao có người yêu rồi k nói để t phải hi vọng thế, em ấy bảo chưa kịp nói và giờ e và e ấy trở thành 2 người xa lạ :v thấy khỏe cả người

lovecheating

Reaction score
0
thaygiaogiang said:
Chuyện nó có người yêu hay không, việc chó gì nó phải khai báo với đồng chí?

Hay nói phũ hơn, việc nó có bồ là việc của nó, việc đồng chí tự nguyện theo đuổi tán tỉnh nó là việc của đồng chí, liên quan chó gì đến nhau, và đồng chí cũng là cái chó gì trong mắt nó, mà nó phải nói?

Lần sau, học cách tự thăm dò và xác định thái độ của đối phương, để luôn rút lui trong danh dự.
Cũng thông cảm cho ngta đi thầy giáo ơi. Chắc anh ấy đã rất hy vọng và đã cố hết sức cũng như hết cách và mọi cố gắng chỉ bằng không nên đang bật chế độ im lặng và chờ may mắn đến, nhưng mọi việc thì con giời kia nó xử kia rồi nếu nó thích ông này thì ngay từ đầu đã tạo cơ hội cho ông ấy hoặc khá hơn là chấp nhận cái mà hay gọi là lời TỎ TÌNH cmnr chứ đợi làm đéo gì cả năm mà lại còn hy vọng, có thể mà newbie nhể :gach:
P/s: con gái là bậc thầy dây dưa, thể loại nó như là nó biết ông thích nó nhưng nó lại có bồ cmnr thì chả dại gì nó lại đi nói với ông đây tao là chó có chủ rồi nhé mà lại cứ đong đưa qua lại với ông nhưng phải có khoảng cách nhất định. Khi nào ông làm căng lên nó không còn lý do gì nữa thì mới chấp nhận buông tha một tên si tình đáng thương :adore:

rongdaen

Reaction score
0
nguyendo94vn said:
Như tiêu đề luôn ạ ? Khi bị gái từ chối thì bác nào còn tiếp tục ? và có ai thành công nhờ "mưa dầm thấm lâu" hay trồng cây si không ? :surrender:

Tình hình với em là gái cũng đã nói không thích em, nhưng vẫn hay liên lạc, nói chuyện. Có hôm gái ngủ quên, e đợi tin nhắn, sáng hôm sau gái nt lại giải thích. Em nghĩ gái thử lòng mình, xem e kiên nhẫn đc bao lâu, mà cũng có thể không. Gái là một cô gái thẳng thắn ạ, mọi vấn đề luôn, gái k thích nói bóng gió hay lời hoa mỹ nên khó tán :sexy: nhưng từ khi lên ĐH, gặp nhiều cô gái nhưng chỉ gái là k có điểm gì chê vào đâu đc ( đối với em ) , cho đến thời điểm này nên rất là muốn có đc gái :beauty: quen nhau 9 tháng và gái biết e thích gái 6 tháng.

Update : vừa nói chuyện vs gái, gái bảo em trong danh sách BF của gái :surrender:

Update : vừa hỏi gái, gái bảo k nên hi vọng thôi, vì gái đang thích người khác :beauty: cơ hội thì vẫn còn
Mất thời gian và thọt kinh nghiệm. Đi cưa kiếm exp đi :sweat:
Sent from HTC Desire 816 Dual Sim using vozFApp

J.a.M

Reaction score
0
Không biết các bác như thế nào, chứ e mà cầm cưa ( nghiêm túc chứ k phải rau rưa ) thì thường là xác định thái độ của nó + cách hành động, đối xử của nó với mình. Cảm thấy an toàn ~60% rồi thì phải tìm cách test nhẹ để chắc cú hơn rồi mới chốt.
Mà chốt thì phải ăn ngay, tuyệt đối k bao giờ lập lờ kiểu im ỉm k nói gì, r nói qua ch khác .v.v.
/Trước e có dính 1 chấu, cũng test ổn ổn rồi, tỏ tình nó nhìn mình cười xong hôn chán chê, vài tháng sau đùng cái kiếm cớ bỏ nào là vì crush cũ , rồi đủ thể loại k hạp, rồi lúc đó e đã nhận lời đâu ::stick::stick:

Bọn con gái là chúa dây dưa lập lờ và không rõ ràng trong tình cảm, nên nếu chưa chắc cú đừng dại mang nhục vào thân :byebye::byebye: