Review IP Camera 360 Xiaomi giá 700k: hoàn hảo cho văn phòng, cửa hàng và gia đình có con nhỏ

tungvyno1

Reaction score
0
thangcb said:
Có con dùng pin rời mới ra mắt đó bác, đang lăn tăn mua em này gắn ngoài cổng nhà luôn nè :beauty:

https://cuahangtcs.com/products/came...xiaomi-xiaobai
Con này đẹp xịt máu :beauty: Em lăn tăn vụ nó có pin rời, nắng nóng của miền Bắc không biết trụ nổi không? :sweat: Bác nào chuột bạch rồi cho em nhận xét với :stick:

SogoKu_vn

Reaction score
2
đg xài con này

Đầy đủ chức năng H265 hỗ trợ full thẻ 128GB, có cả cảm biến PIR phát hiện người hay vật chống báo động giả, có cả đèn flash và còi nếu thấy báo động, chơi được Alxea, Google home. Giá mua lại khá rẻ 600k
. Mỗi tội ko quay dc 360 độ thôi có cả cloud imou dahua cơ mà tính phí đắt thế mẹ nội éo có chức năng up lên NAS
. Xài app Imou vô chậm ko bằng app Gdmss của dahua bấm phát ra liền

BOT

Administrator
Reaction score
4
đg xài con này

Đầy đủ chức năng H265 hỗ trợ full thẻ 128GB, có cả cảm biến PIR phát hiện người hay vật chống báo động giả, có cả đèn flash và còi nếu thấy báo động, chơi được Alxea, Google home. Giá mua lại khá rẻ 600k
. Mỗi tội ko quay dc 360 độ thôi có cả cloud imou dahua cơ mà tính phí đắt thế mẹ nội éo có chức năng up lên NAS
. Xài app Imou vô chậm ko bằng app Gdmss của dahua bấm phát ra liền

daydreamm

Reaction score
0
e có 1 số câu hỏi :

- Làm sao để bật Full HD, của e thấy chỉ mỗi HD thôi

- Làm sao để biết nội địa hay quốc tế, 2 bản này có khác nhau gì ?

E mua trên shop Xiaomi_offical trên shopee, có 665k

SogoKu_vn

Reaction score
2
daydreamm said:
e có 1 số câu hỏi :
- Làm sao để bật Full HD, của e thấy chỉ mỗi HD thôi
- Làm sao để biết nội địa hay quốc tế, 2 bản này có khác nhau gì ?

E mua trên shop Xiaomi_offical trên shopee, có 665k
Xiaomi_offical thì chắc bản quốc tế rồi:chaymau:

hat_tieu

Reaction score
0
congloi said:
giải pháp tạm thời là setup vpn ở nhà (setup trên router) đi đâu cần connect về nhà rồi xem
Giải pháp của bác hay quá để mình thử, tại ngu ko biết làm nên mua mấy con khác rồi bác. Mình mua để nó phục vụ mình thành ra mình phục vụ nó vậy.

SogoKu_vn said:
đg xài con này
Đầy đủ chức năng H265 hỗ trợ full thẻ 128GB, có cả cảm biến PIR phát hiện người hay vật chống báo động giả, có cả đèn flash và còi nếu thấy báo động, chơi được Alxea, Google home. Giá mua lại khá rẻ 600k:beauty: . Mỗi tội ko quay dc 360 độ thôi có cả cloud imou dahua cơ mà tính phí đắt thế mẹ nội éo có chức năng up lên NAS:canny:. Xài app Imou vô chậm ko bằng app Gdmss của dahua bấm phát ra liền
Chuẩn rẻ luôn rồi trước cũng tính lấy em này. Mình dùng thẻ sandisk 128gb cho c35 thì ghi được tầm 2 tuần là full. Bị bệnh hết bộ nhớ format báo full ko ghi được.

SogoKu_vn

Reaction score
2
hat_tieu said:
Giải pháp của bác hay quá để mình thử, tại ngu ko biết làm nên mua mấy con khác rồi bác. Mình mua để nó phục vụ mình thành ra mình phục vụ nó vậy.

Chuẩn rẻ luôn rồi trước cũng tính lấy em này. Mình dùng thẻ sandisk 128gb cho c35 thì ghi được tầm 2 tuần là full. Bị bệnh hết bộ nhớ format báo full ko ghi được.
Bác làm dc vpn rồi bày mình với:beauty:. Con mình là TF5 nội địa đã dc flash sang C26EP ko biết thẻ 32GB ghi dc bao lâu, cơ mà định dạng H265 chắc đỡ hơn h264 phần nào. ủa mà sao bác kêu xài app imou vô chậm hả ko kết nối dc à, thử app gDMSS Dahua chưa thấy mình vào cái rẹt