Review IP Camera 360 Xiaomi giá 700k: hoàn hảo cho văn phòng, cửa hàng và gia đình có con nhỏ

aiming

Reaction score
0
dattenkhophet said:
Tưởng con imou của dahua ngon. Chứ cũng thỉnh thoảng load ko đc như con xiaomi này các thím ạ. Mà con xiaomi thì còn có nhiều chức năng hơn :stick:
Hên có thím review, đang định mua :sexy:
Để mai BF coi có kèo nào con arlo ngon mua cho rồi, ngán mấy dòng rẻ rẻ này quá.

dattenkhophet

Reaction score
0
aiming said:
Hên có thím review, đang định mua :sexy:
Để mai BF coi có kèo nào con arlo ngon mua cho rồi, ngán mấy dòng rẻ rẻ này quá.
Nếu dùng nhì nhằng vẫn ổn thím ạ, lâu lâu load ko đc, nhưng load đc thì rất nhanh, nói chung về độ nhanh thì hơn xiaomi chút, còn chức năng thì kém xiaomi

mmttrung1

Reaction score
0
đợt mình mua 2 con có luôn cục apdapter và cọng sạc dài hơn 2m luôn mà ta

NNP

Reaction score
0
dattenkhophet said:
Tưởng con imou của dahua ngon. Chứ cũng thỉnh thoảng load ko đc như con xiaomi này các thím ạ. Mà con xiaomi thì còn có nhiều chức năng hơn :stick:
Imou đời nào vậy bác? Chất lượng ảnh có rõ không bác? Đang nghiên cứu định mua imou xài xem thế nào
Gửi từ Samsung SM-A305F bằng vozFApp

dattenkhophet

Reaction score
0
NNP said:
Imou đời nào vậy bác? Chất lượng ảnh có rõ không bác? Đang nghiên cứu định mua imou xài xem thế nào

Gửi từ Samsung SM-A305F bằng vozFApp
Imou ranger 2, và cure 2. Hình ảnh thấy ngang hoặc hơn con xiaomi này xíu. Load nhanh hơn. Và thỉnh thoảng cũng miss như xiaomi

vaio

Reaction score
0
Lội xong 20pages chả biết xài con gì ??

weziths

Reaction score
0
Atula said:
Từng xài qua xiaomi ngoài trời bản 1080P con cao nhất của xiaomi giá 1tr600k và 1 số con khác của Yihome hoặc yosee và mấy con doom360 gì đó 1080 trong phòng nhìn còn dc chứ hơn 10m là như hạch nhìn chống mù. Giờ đổi qua Ezviz hãng con của HiK chất lượng cunge 1080p mà nét hơn gấp mấy lần và nhìu tính năg hơn rất nhìu so với mấy con xiaomi hay yihome cùi bắp này ra. Nên giờ lắp cho người thân bạn bè toàn mua của ezviz hoặc hik méo bao giờ quan tâm tới ba thằng này. Giá thì chỉ ngang ngữa bọn này.
Con evziz mã nào vậy thím? Đag tìm con cam tầm dưới 700k có còn nào ổn ko biết các thím? Cam ip
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

aiming

Reaction score
0
weziths said:
Con evziz mã nào vậy thím? Đag tìm con cam tầm dưới 700k có còn nào ổn ko biết các thím? Cam ip
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp
Ezviz trên voz chắc là C6CN or bản nâng cấp C6N đó thím.
via vozForums for iPhone

Tim-kun

Reaction score
0
Mấy con wifi giá rẻ hãng nào cũng có bệnh thôi, ko nhiều thì ít, bọn ezviz cũng lỗi thẻ, imou thì mất kết nối, bla bla bla

Riêng xiao mi tôi thấy mã IMI Lab khi up firmware mới nhất chạy ổn, còn con chạy bền bỉ ít lỗi nhất là Mi Basic dù hình hơi cùi

ong_gia_diec

Reaction score
0
em xài con lorex hàng mua XT usa ngon lém ...fhd - giá về VN=1.2T ..xem trên DT cầm tay ngon lành