[REVIEW] Honda Future 2019 Đen Đỏ mua góp từ Tiki qua thẻ tín dụng.

vmphuc

Reaction score
0
HuyRongDen said:
100K xăng đi tới Đà Lạt luôn mấy bác, đường hơi mưa mưa không có công an phóng đã dã man, nhưng mà hôm qua lúc qua đoạn tối đèn xe quá kém làm sụp mẹ xuống cái ổ gà to đùng không biết có sao không, đợt này về phải lên mạch trợ sáng hay đèn rời rồi, LED Zin chán hơn cả Halogen, một trong những con xe có đèn tệ nhất từng biết (bữa giờ không có cơ hội đi tối thui để trải nghiệm).
Mình thấy đèn led của mấy xe Honda đều rất chán. Con AB nhà mình đèn pha tối kinh khủng, đi không an toàn, đèn pha này chỉ phù hợp để đi trong phố, chứ đi ngoại thành hay ở quê thì nó quá tối và pha xa của nó cũng ko đủ xa. Cực kì tệ hại cho hệ thống đèn pha này.

HuyRongDen

Reaction score
1
vmphuc said:
Mình thấy đèn led của mấy xe Honda đều rất chán. Con AB nhà mình đèn pha tối kinh khủng, đi không an toàn, đèn pha này chỉ phù hợp để đi trong phố, chứ đi ngoại thành hay ở quê thì nó quá tối và pha xa của nó cũng ko đủ xa. Cực kì tệ hại cho hệ thống đèn pha này.
Choá đèn con này cực kỳ tệ luôn bác à :byebye:.

Reaction score
0
mới thấy mã giảm giá 2T trên tiki đạt thử add đéo đc , trả góp 0% chỉ hỗ trợ VPbank , mẹ bà thằng tiki

NarT1209

Reaction score
0
Ở head có mua trả góp bằng thẻ tín dụng ko các thím
hay chỉ có vay công ty tài chính thôi. Mà mua trả góp trên mấy trang tmdt cửa hàng có dịch vụ làm giấy tờ ở tỉnh luôn ko nhỉ

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

HuyRongDen

Reaction score
1
NarT1209 said:
Ở head có mua trả góp bằng thẻ tín dụng ko các thím :chaymau: hay chỉ có vay công ty tài chính thôi. Mà mua trả góp trên mấy trang tmdt cửa hàng có dịch vụ làm giấy tờ ở tỉnh luôn ko nhỉ
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp
Mua trả góp Tiki thì ở đâu làm cũng được miễn là bác có thẻ tín dụng. Còn công ty tài chính thì ra cửa hàng nào cũng có.

cun

Reaction score
0
bai tru te nan xa hoi said:
mới thấy mã giảm giá 2T trên tiki đạt thử add đéo đc , trả góp 0% chỉ hỗ trợ VPbank , mẹ bà thằng tikiẢnh
Có winner hay vision đổi tôi này
Gửi từ Samsung SM-G930F bằng vozFApp

benpham

Reaction score
0
phải chi bọn honda thiết kế xe số mà nắm xăng ở ngoài như bọn tay ga thì tiện biết mấy đỡ phải nhảy xuống bật yên. Lỡ để đồ măc tiền trong yên thì không dám đổ xăng

HuyRongDen

Reaction score
1
benpham said:
phải chi bọn honda thiết kế xe số mà nắm xăng ở ngoài như bọn tay ga thì tiện biết mấy đỡ phải nhảy xuống bật yên. Lỡ để đồ măc tiền trong yên thì không dám đổ xăng
Sao bác không đổ xăng trước khi bỏ cả cục đắt tiền vào :surrender:, nếu bác cũng đang đi Fu 125 thì thay bình xăng của Wave 125 vào, gắn như Zin đi được 300Km luôn :).