[Review] gói cước VD89 trả trước 1 năm của Vinaphone

X-MEN

Reaction score
0
VietnamNo1 said:
Mua cái sim nàu 1 năm, nay gần hết hạn có em nhân viên gọi kêu gia hạn thì hơn 700k.Vậy có ổn không nhỉ?
Thím xác định dùng số sim đó lâu dài luôn thì gia hạn dùng tiếp chu kỳ 1 năm tiếp theo

P/s : mà 9 xác em nhân viên kia kêu thím gia hạn dùng tiếp chu kỳ mới là 720k (km cho 2 tháng) đúng không :D Tại mình nạp cho 1 số ae vozer trên này để họ gia hạn dùng tiếp chu kỳ mới , họ đều bảo 720k :D

khoa125

Reaction score
0
Dùng mobi max data ngon hơn, mắc hơn cũng ko bao nhiêu, kéo tẹt ga như cáp quang

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 Pro bằng vozFApp

CHUATEMADE

Reaction score
0
khoa125 said:
Dùng mobi max data ngon hơn, mắc hơn cũng ko bao nhiêu, kéo tẹt ga như cáp quang

Xài 1 thời gian có lỗi gì không bác.

khoa125

Reaction score
0
CHUATEMADE said:
Xài 1 thời gian có lỗi gì không bác.
Hiện tại mình vẫn đang dùng khá tốt, kéo 4G ko gặp vấn đề gì, có thể dùng cục thu 4G phát wifi sài thay cáp quang mà giá có khi lại rẻ hơn luôn

hqtung

Reaction score
0
Mình dùng gói VD149 thấy ok, teamviewer chơi game hoặc xem trực tiếp bóng đá liên tục từ sáng thì đến tối sẽ hết 4GB mà chưa gặp vấn đề gì về tốc độ

January15

Reaction score
0
shurtugal89 said:
Ngọc Mai phải k? mình cũng dính 1 cái y hệt, hỏi shop thì nói cái đó nó lo mình dùng bình thường
Hôm nay đến hạn thanh toán mà Shop nó ko trả nợ cước nên bị khóa mịa Sim luôn rồi . Mất 150k tiền ngu dùng được gần chục ngày:canny::canny:

X-MEN

Reaction score
0
January15 said:
Hôm nay đến hạn thanh toán mà Shop nó ko trả nợ cước nên bị khóa mịa Sim luôn rồi . Mất 150k tiền ngu dùng được gần chục ngày:canny::canny:
Mua mấy cái sim gói đó , nên hỏi trước shop và chọn sim trả trước , trả sau thì dễ dính mấy cái như thím nói :D

P/s : mình không gom đũa cả nắm , trừ mấy shop làm ăn uy tín , kẻo gạch đá chết :D

calvin

Reaction score
0
Đệch mợ

Buổi tối dùng sim này còn thấy ngon hơn mạng fpt 22mb ấy