[Review] GeHua GHL-R-001 - Không thể rẻ hơn!

quochungcz

Reaction score
0
Hôm qua được sự hướng dẫn tận tình của thớt đã test thử con Gehua, cơ bản là ngon, 5Ghz căng đét, cá nhân cảm nhận sóng sánh ngon hơn newifi

hoangthuong266

Reaction score
2
Mọi người test dùm mình GeHua có nhận USB không nhé, và cho mình tên bản firmware cắm nhận luôn. Mình test qua thì chỉ có Padavan là nhận.

magicstone1412

Reaction score
0
hoangthuong266 said:
Mọi người test dùm mình GeHua có nhận USB không nhé, và cho mình tên bản firmware cắm nhận luôn. Mình test qua thì chỉ có Padavan là nhận.
Mình đã gắn và không nhận, thử SSH để kiểm tra mount point thì không gõ được lệnh fdisk -l (đã thử cài opkg install fdisk nhưng không thành công)

ryajautb

Reaction score
35
Ở bài post hình như bác chủ post sai link bản ROM Gocloud. Mình nhớ giao diên cái Gocloud phải như này mới đúng chứ.

hoangthuong266

Reaction score
2
babyworm said:
Ở bài post hình như bác chủ post sai link bản ROM Gocloud. Mình nhớ giao diên cái Gocloud phải như này mới đúng chứ.
GCloud firmware gốc GeHua chứ không phải GoCloud.

vaccoz

Reaction score
0
có thím nào trải nghiệm xong muốn thanh lý ko? mình có 2 em newifi rùi nhưng giờ thấy con này vẫn ngứa ngáy quá, thím nào thanh lý lại inbox mình nha

hoangthuong266

Reaction score
2
vaccoz said:
có thím nào trải nghiệm xong muốn thanh lý ko? mình có 2 em newifi rùi nhưng giờ thấy con này vẫn ngứa ngáy quá, thím nào thanh lý lại inbox mình nha
Toàn mấy ông mới xách về được 1-2 tuần thì chưa chán đâu thím êi, bởi con này ngon thật mà. :byebye:

magicstone1412

Reaction score
0
hoangthuong266 said:
Toàn mấy ông mới xách về được 1-2 tuần thì chưa chán đâu thím êi, bởi con này ngon thật mà. :byebye:
Thớt đổi ý không bán nữa ah? :byebye:

quochungcz

Reaction score
0
vaccoz said:
Mình thanh lý luôn nhé