ILUFM

Reaction score
0
Nhớ lại nửa năm ăn nằm bên đó, xác nhận là món cơm gà hành tây sống trộn sữa chua ăn cũng ngon, ra quán ăn chicken roll cũng ngon. Chắc thị trấn thớt nhỏ nên ko có thịt heo thịt bò chứ thành phố mình ở thì có đủ cả. Chi phí same same VN nên sống cũng khá thoải mái, lâu lâu cũng thấy nhớ :beauty:

baophan338

Reaction score
0
Hộ hình giùm thớt :sweat:

//Link của thớt chèn thêm vào ".png" , ví dụ như i.imgur.com/abc, chèn thêm .png thành i.imgur.com/abc.png lúc post nó sẽ ra hình nha thím thớt :gach:

ngocloimss

Reaction score
0
baophan338 said:
Hộ hình giùm thớt :sweat:
//Link của thớt chèn thêm vào ".png" , ví dụ như i.imgur.com/abc, chèn thêm .png thành i.imgur.com/abc.png lúc post nó sẽ ra hình nha thím thớt :gach:
Thanks thím nhé. Em vừa chỉnh lại rồi. Ngon cơm :beauty:

ngocloimss

Reaction score
0
janesjunioray4556 said:
Tiếp nữa đi phen.
Mới up thêm chap 2 rồi đó thím :beauty:

talaai1312_ver2 said:
Post hình gì kỳ vậy thím :amazed:
AkaBoss said:
Up lại hình thím ơi :beauty:
Sorry, đã chỉnh lại hình :gach:

ILUFM said:
Nhớ lại nửa năm ăn nằm bên đó, xác nhận là món cơm gà hành tây sống trộn sữa chua ăn cũng ngon, ra quán ăn chicken roll cũng ngon. Chắc thị trấn thớt nhỏ nên ko có thịt heo thịt bò chứ thành phố mình ở thì có đủ cả. Chi phí same same VN nên sống cũng khá thoải mái, lâu lâu cũng thấy nhớ :beauty:
Hehe, vậy chắc thím ở Mumbai hả? Thím ở bên Ấn khi nào?

ngocloimss

Reaction score
0
Dks.2014 said:
Để điều tra xem có mối quan hệ nào thứ ba k đã, gặp nhau lại ú ớ thì chết
Có gì hộp kín em nghe thím :byebye:

bluemood said:
Tui cũng đi Ấn mỗi năm 6-9 tháng, 3 năm rồi.
Thớt ở sát biển, cách mumbai 1.5 giờ bay thì có lẽ tui biết thớt đang ở đâu đấy :)).
Mỗi năm tui đi vòng quanh nước Ấn 2.5 vòng, có gì tui sẽ góp tư liệu cho xôm :)

Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using

Welcome thím, góp thêm tư liệu để anh em có nhiều thông tin tham khảo hơn. Em cũng đang định lúc nào rảnh sẽ đi Jaipur chơi mà không biết bên đó thế nào. Thím có đi chổ đó chưa? Share em ít tt với :sexy:

muquang

Reaction score
0
Ấn có nhiều vùng văn hóa khác nhau. Cty cũ mình có ông người Ấn ở Chennai lâu lâu qua đây công tác. Lúc đó cô dâu 8 tuổi đang hot nên hỏi ông biết phim này không? Ổng nói không biết, có thể do bọn Bắc Ấn nó làm nên ổng ko rõ

shivakl

Reaction score
0
Dân VN qua ấn chắc khổ nhất là ko đc ăn heo với bò. Người VN m ăn thịt heo chắc nhiều nhất trong các loại thịt

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp

Lê Vĩnh

Reaction score
1
Nghe nói bên Ấn, chỉ cần về quê là được chơi gái miễn phí, cứ đi đường thấy em nào vừa mắt là lôi vào bụi cây mà đục thôi. Chú thử chưa?