ngocloimss

Reaction score
0
ThaygiaoTuan said:
Nghe thím kể cũng thích mà nghĩ lại cũng buồn. Tết nhất xa nhà xa quê,chưa kể cuộc sống đi lại quanh năm. Nhiều lúc chắc chán nản với cô đơn lắm
Chuẩn rồi, nói chung nếu được chọn thì ở VN vẫn hơn. Được nói tiếng của mình, bạn bè thức ăn thân quen. Năm nay em cũng không về ăn tết luôn. Tầm này các thím ở VN đang nghĩ tết còn em vẫn đang cày bên này :sosad:

kal.tn

Reaction score
2
TACN việt nam mạnh giờ chắc vẫn mấy hãng cargil, cp, sunjin hay mới nổi của cj thôi nhỉ bro

avillic

Reaction score
3

cuchuoi198777 said:
gái ấn và gái việt lúc chịch có khác gì nhau ko thớt :chaymau:
Tội thì quan tâm cái khoen đeo mũi của mấy em ấn. Có phải tụi nó da ngăm nên chịch khỏe, nếu nó dập chồng chịu không thấu, thì chồng cầm cái khoen giật ngược "họ" lại (công dụng như hãm trâu bò phi nước đại) phải ko :beauty:

xuccam2

Reaction score
1
Hình ở KL thì trời trong xanh, qua sân bay Mumbai thấy mờ mịt luôn

xuccam2

Reaction score
1
ngocloimss said:
Bên này tụi nó đa số dùng tay bốc thôi à, không có đũa muỗng gì hết. Em đi ăn ngoài toàn kêu xin quán cho muỗng với nĩa :gach:
Thằng bếp nó bốc thức ăn vào đĩa cho thím trc đó rồi, xin làm gì nữa :stick::chaymau:

thiendiet

Reaction score
0
Macbook của thím pin dùng bao lâu hết pin? Của mình cũng 13" màn hình để max sáng. Sử dụng hỗn hợp tầm 5 tiếng thì hết

via vozForums for iPhone

addaddad

Reaction score
0
Trang phục ở bển là áo quần bt hay kiểu quấn quấn khăn này nọ như trên phim vậy bác thớt

inori_aizawa

Reaction score
0
ấn lên yt review 1 đống toàn dốt tiếng anh nên đéo thằng nào chịu xem.
Xem r thì thấy khoản ăn uống nó rất khó chịu. Quá nhiều gia vị và ớt, đồ ngoài đường thì nhiều món dị bỏ mẹ như củ cải trắng cắt đôi cho thêm mù tật v vài cái gia vị r ăn.