pw023388428

Reaction score
2
Bên đó ít ăn rau có bị bón không , ăn thì là cà ri gia vị nhiều có bị bốc mùi như Ấn không mai fen

@2pic Phil tạm drop do dạo này bận sml ạ với chưa có ý tưởng hứa sẽ quay lại 1 ngày không xa không phụ lòng mong mỏi các fen thiện lành

ngocloimss

Reaction score
0
Update 1 đoạn rồi nhé các thím. Xin lỗi để mấy thím đợi lâu. Mà sao hình em up lên google drive mà chèn vào bị lỗi gì ko thấy được hình nhỉ. Có thím nào rảnh chỉnh mấy cái hình dùm em với :D

skillmax15

Reaction score
0
Dks.2014 said:
Con em gái du học trời tây, thế đéo nào giữa xứ thượng đẳng mà vớ ngay một thằng ấn đụ, đen, lùn, nói thì liến thoắng, nhìn mặt đéo có cảm tình nào, chán đéo muốn nói chuyện. Đã thế còn làm phòng dịch vụ chăm sóc sức khoẻ của khách sạn, spa các thứ. Đúng bọn cà ri đéo gì giỏi bằng gạ gái
:canny: Bọn Ấn đi đâu cũng gạ gái rồi tìm mối chịt choạt, mà các bà các cô thích lắm cơ. Con bạn mình tập Cali hồi trc cũng dây vào làm fwb 1 thg dạy Yoga ng Ấn, làm đâu 30p, hàng cũng dài tầm 18cm...lịt pẹ :pudency:

skillmax15

Reaction score
0
ngocloimss said:
Update 1 đoạn rồi nhé các thím. Xin lỗi để mấy thím đợi lâu. Mà sao hình em up lên google drive mà chèn vào bị lỗi gì ko thấy được hình nhỉ. Có thím nào rảnh chỉnh mấy cái hình dùm em với :D
Bác xài pik.vn mà up kìa, đc ngay cái 1 đấy

2TbP

Reaction score
0
Khoa Pug đang có series du lịch tại Ấn Độ các bạn chú ý đón xem nhé :shame::shame::shame::shame::shame:

WENBIE

Reaction score
4
Sướng thế, vi vu suốt tiền để đâu cho hết

confemale

Reaction score
0
TSM Doublelift said:
Người bình thường ai lại liều mạng như vậy. :surrender:Chủ topic cho em hỏi, em nghe nói bên Ấn có phải bọn nhà giàu bên đấy toàn da trắng, mắt sâu, mũi cao giống bọn Tây hay Trung Đông, Bắc Phi. Bọn nhà nghèo bên đấy toàn da đen, thấp lùn, bẩn hôi có phải không ?:sweat:
tụi nó thành công cách mạng trắng phổ cập sữa tới người dân nên ko có chuyện đân nó thấp lùn đâu thím
:gach::gach::gach::gach: