rongdaen

Reaction score
0
a_ko_phai_osin_5.0 said:
Cưới cái lồn tình tiền lừa đảo vãi lồn, chia tay cmn từ 2 năm trước rồi anh em ạ
Quẩy lên nào :bye::bye::bye:
Gửi từ Xiaomi Redmi 5A bằng vozFApp

80086969

Member
Reaction score
0
Vcl tôi đang tự hỏi làm sao cái tút này nó có thể sống lâu đến thế hóa ra năm đéo nào cũng có ông vào cúng tế để hồi sinh nó =))

Nói chung là ntn nhé, tại anh tại ả tại cả đôi bên thôi.

Anh yếu kém ko đủ thời gian - tiền bạc - công đầu tư chăm sóc thì tìm người vừa vừa thôi (ở đây ý của tôi là ít thu hút đối tượng cạnh tranh) thì như thế hệ số an toàn cao hơn :v

Còn nếu đã thích em xinh đẹp toẹt vời thì anh cũng phải tầm các em khác ngước mắt lên nhìn, anh ko phải canh nó mà xin lỗi cmnl là nó đi canh anh thì đúng hơn :v

Nvidia_GTX_1080

Reaction score
0
fake1 said:
Tin tao đi, ko bền đâu, ko phải do gấu còn rất nhỏ và suy nghĩ nông cạn mà là bản chất rồi, đợi vài năm nữa nó ra trường đi làm thì thớt lại tiếp tục bị cắm sừng bởi thằng dog ghẻ bảnh chọe nào đó trong cty.
Nếu cưới dc nó thì cũng chia tay sớm thôi, chưa là gì mà có tí bỏ rơi do bận việc học mà đã ko qua dc thì sau này đi làm, áp lực cơm áo gạo tiền làm ng đàn ông xa nhà nhiều hơn, lúc đó nó lại quay ra trách "tại anh ko quan tâ em ..." ... 1 đống con rồi, bỏ dc ko?
phán cái nồi, là thằng đàn ông éo phải chỗ dựa cho con gái thì nó bỏ đi là đúng rồi! mày làm tổng thống à mà éo có 1 câu quan tâm hỏi han! CHỐT, dù như thê nào, mày phải cho thấy mày là chỗ dựa vũng chắc của bọn con gái, vậy nó mới bền được :beauty: ko là chỗ dựa thì giải thoát cho ng con gái đi, cho ng ta bớt khổ

THẦY GIÁO 3.0 chỉ tao như vậy :sosad::sosad:

verylove

Reaction score
0
Nvidia_GTX_1080 said:
phán cái nồi, là thằng đàn ông éo phải chỗ dựa cho con gái thì nó bỏ đi là đúng rồi! mày làm tổng thống à mà éo có 1 câu quan tâm hỏi han! CHỐT, dù như thê nào, mày phải cho thấy mày là chỗ dựa vũng chắc của bọn con gái, vậy nó mới bền được :beauty:
Đúg r thím. Ko dựa tiền bạc ít ra cũg phải dựa tinh thần

Chứ đm vô tâm thì h có là hotboy đẹp trai nhà giàu thì ai mà quen đc

Gửi bằng vozFApp

monkey_truong

Reaction score
0
a_ko_phai_osin_5.0 said:
chia tay mẹ từ 2 năm trước rồi sao trăng gì nữa :sosad:
hoàn cảnh tôi giống y ông luôn, cơ mà tôi may hơn quay lại vs nhau h có một nhóc hơn tuổi rưỡi rồi :beauty::beauty::beauty: